ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซ่อนกลิ่น 2 : คลุ้งไปกับความเหงา

เริ่มโดย punyang, มกราคม 13, 2021, 10:07:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkshadow0504

toshiies

งวดนี้ ถ้าเมย์โดนอีก อาจเริ่มระแคะระคายว่าเรื่องในวันนั้นอาจไม่ใช่อย่างที่เธอคิด หรือจะมีหักมุมว่าเธอรู้อยู่แล้ว แต่ไม่พูดออกมาเอง

pui10000

terapoong48

Au Nanma

เริ่มต้นที่วางยาก่อนต่อไปอะไรก็ง่าย

ตะวัน123

เอาแล้วงัยโดนเจ้ฟ้ากินแน่ๆแต่ก็ยังติดใจยาหาซื้อเว็ปไหนครับ

pssbr

อยากซ้ำน้องสาวมากจนต้องวางยาเลย ครั้งนี้คงจัดเต็มที่เลย

Pracha Charermwattanatai

::HeyHey:: ::YehYeh::เขียนได้ดี. แต่เนื่องเรื่องดำเนินช้าไปนิด. ควรมีตัวละคร. อย่างเพื่อนน้องสาว

myidol

เวลาอ่านมันก็ควยแข็งดีนะครับ แต่เรื่องจริงนี่จังไรมาก แล้วมันยากนะที่น้องสาวจะยอมให้อภัยพี่ตัวเองถ้ารู้ทีหลัง ข่มขืนกับเผลอใจยอมมันคนละเรื่องเรย
ไม่ได้อ่านตอนแรก แค่ตอนสองก็ควยลุกแบบแปลกๆแล้ว ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากๆครับ

notbaby007

ผมว่าสุดท้ายน้องเมย์ต้องรู้แน่ๆ​ เชื่อ​เถอะ

inputpy

vergo

มีของดีอยู่ที่บ้านแท้ๆ รอบนี้น้องเมย์คงรู้ตัวแน่ๆครับว่าพี่ชายคิดไม่ซื่อเสียแล้ว

Taizen

ติดใจน้องแบบนี้ไม่ดีนะพี่ต้น
ของมันต้องมีเบิ้ลใช่มะ 55

Naratt

mspeed

เหมือนจะเป็นคนดี กลับบ้านมาวางยาน้องซะงั้น
เมื่อกี้แหมถึงกับต้องหนีเลยเหรอกำนัน