ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Bye-Bye Sister : เจอกันนะพี่ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มกราคม 14, 2021, 03:08:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maroon

ขอบคุนนะครับ ไม่ใดอัพเดตเข้าเวปสะนานเลย คิดไว้เเล้วว่าคุณต้องเเปลเเต่เข้าเวปไม่ใด้ กว่าจะหาวิธีเข้าเวปใด เห็นงานนี้เป็นงานใหม่ของอาจารย์ นึกไว้เเล้วคุณต้องเเปล คิดไม่ผิดจริงขอบคุณนะครับ

lp640

ขอบคุณมากๆเลยคับ นี่ตามหาเรื่องนี้แบบแปลมาซักพักเลย พึ่งรู้ว่ามีแปลไทยแถมคุณภาพดีมากๆเลยด้วย กราบงามๆเลยคับ

icejet

ขอบคุณคร้าบบบ
ของ อ.โฮมุน แกมีเรื่องแบบซีรี่ยาวไหมอ่ะครับ เห็นมรเอามาแปลแต่แบบ 1-2ตอนจบทุกเรื่องเลย

เท่าที่รู้ก็ไม่นะครับ อย่างมากก็จบใน 2 ตอน

fallenversa

น่ารักมากก ใจลึกๆก็แอบชอบน้องชายนั่นแหละ ไม่งั้นไม่ยอมให้ขนาดนี้หรอก จริงมั้ย

birdman15

::Bloody::คนเขียนรายนี้ไม่เคยผิดหวังสักครั้งจนต้องเก็บเป็นสะสมดูเวลาเหงาเลยชอบมากครับเหมือนแบบขายตามร้าน

kittitnun

ลายเซ็นอาจารย์ Homunculus ยังสวยเหมือนเดิมเลย
เนื้อเรื่องยังดีต่อใจเหมือนเดิม
ปล.พี่สาวน่ารักมากๆ  ::Bloody::

thetwo

ช้อบชอบลายเส้นนักเขียนท่านนี้
ขอบคุณสำหรับการแปลที่สละสลวยครับ

C-Runners

มีพี่สาวแบบนี้ ผมยอมหมดหลอกเลยนะฮะ  ::DookDig::

13igboss

ชอบลายเส้นของเรื่องนี้จัง พระเอกมีพี่สาวน่ารักแบบนี้ต้องขยันกระชับความสัมพันธ์ใกล้ชิดกันบ่อยๆ ขอบคุณคับ

Creader

masterevans

siwapol55

รู้สึกความหวานลอยออกมาเลย
ด้วยความใกล้ชิด สนิมสนมกัน จากคนแปลกหน้ามาจนเป็นแฟนกันได้
ขอบคุณมากครับ

uta01

เป็นผมก็แอบรักนะพี่สาวบุญธรรมแบบนี้

แต่รักสาวใหญ่ใจต้องกล้านะคับ......555

-------------------------------------------

นางเอกเพิ่งจะ 20 ก็ไม่เชิงว่า "สาวใหญ่" นะ

kongrith

พี่น้องท้องชนกันซะงั้น ชอบรูปสีมากๆ วาดได้สวยเนียนจริงๆครับ

ryu

มีพี่สาวต่างครอบครัวแบบนี้ผมก็รักครับ