ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Bye-Bye Sister : เจอกันนะพี่ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มกราคม 14, 2021, 03:08:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ความรักมันต้องเริ่มต้นจากในครอบครัว...

*2 ก.พ. 64 แก้คำผิด+แกะเซ็นเซอร์ทั้งหมดแล้วครับ*

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus

เรื่องใหม่ที่ยังไม่ได้ลงรวมเล่ม
Secret Garden : สวนซ่อนรัก
Bye-Bye Sister : เจอกันนะพี่ <<<คุณกำลังอ่านเรื่องนี้

Kyuuai Étranger : กู่รักจากดวงใจ >>>> Click เพื่ออ่านรวมเล่มเต็มๆ ได้ที่นี่
ภาพสีจากรวมเล่ม 
Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย
Sakura Saku : ซากุระผลิบาน
YES! My Darling : ได้ค่ะที่รัก
Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

Renai Sample
Fuyu no Kemono : Winter Beast
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!!
Be Natural ♥ : ให้หัวใจพาไป ♥
Natsu no Kemono/Summer Beast : สัตว์ร้ายหน้าร้อน
Shikinkyori Renai : รักกระชั้นชิด

Raymond

ถ้ามีพี่บุญธรรมแบบนี้ ผมก็แอบรักนะ

จะมีต่อภาค 2 ไหมนะ

psycho-field

อ่าวไม่ได้ซิงหรอครับ แอบชอบตั้งนาน

-----------------------------------------

เอ๋า? ไม่เห็นเลือดรึครับ?

eiaws

พี่สาวน่ารักดีอะครับ จริงๆพี่ก็น่าจะแอบชอบน้องอยู่แหละไม่งั้นคงไม่ยอมหรอกครับ แต่คำว่าพี่น้องคงค้ำคออยู่ 

mindza2212

อบอุ่นหัวใจดีเหลือเกินผลงานของอาจารย์ท่านนี้แต่ไปอยู่ด้วยกันชั่วคราวแบบนี้กลับบ้านไปสงสัยพ่อแม่จะได้หลาน

l2aito

เรื่องนี้โคตรดีย์งามเลยครับ
พี่ก็โคตรน่ารักเลย อบอุ่นหัวใจสุดๆ

ขอบคุณสำหรับงานดีๆ แบบนี้นะครับ

alaaum

พี่สาวน่ารักจริงๆเลย ปรมาจารย์ Homunculus ก็คงความเทพไม่เปลี่ยนเลย

goorboyI

น่ารักใส ๆ เลย อ่านแล้วสดชื่นหัวใจ
หน้าแถมนี่พี่สาวอ่อยรึเปล่าน้าาา

phatsa

น่ารักดี...พี่สาวเป็นสาวมั่นแต่ไม่มีแฟนก็เลยติดใจของน้องชายเลย

ddcc

ตอนเห็นดิบ เห็นสาวผมสั้นไม่ใช่แนว มาอ่านแปลไทย โอ้ สาวเท่ป็อปปูลาร์ นิสัยน่ารักแอบชอบพระเอก แถมย้ายตามไปเฉย!!??

jarabaman

สวัสดีปีใหมาค้าบบบบ  ชอบงานอาจารย์คนนี้มากๆเลย
แปลดีมากๆๆ แปลมาให้อ่านเรื่อยๆนะค้าบบบ ขอบคุณมาก

siwapeeza

แบบนี้น่าจะอยู่ยาสแบ้วหล่ะ 555

มีพี่แบบนี้ก็ดีเลย นะนี่

ipor

เป็นโมเม้นที่น่ารักมาก ต่างคนต่างเป็นลูกติดมาทั้งคู่ แล้วก็มารักกันทั้งคู่ แต่ว่าเล่นแตกในแบบนี้ จะท้องไหมนึ่

MooOon

ขอบคุณที่แปลของอาจารย์ท่านนี้ให้ได้อ่านเช่นเดิมครับ

ตอนเเรกที่ได้ดูเเบบ raw นึกว่าจบไม่ดีซะเเล้ว เห็นนางเอกถือกระเป๋า

มานึกว่าจะมาส่งพระเอกเฉยๆ สรุปมาอยู่ด้วย เเต่เอาจริงๆ

ไม่ได้เป็นพี่น้องเเท้ๆกัน ถึงจะเเ้ต่งงานกัน ก็ไม่น่าจะเป็นอะไรละมั้ง

เเต่สาวทอมบอยนี่ของดีจริง ดูได้จากหน้าพิเศษ ปล่อยเนื้อปล่อยดีมาก

ในตอนอยู่ที่พักของพระเอก  เอาจริงๆหลายๆเรื่องของอาจารย์เเก

สามารถต่อยอดได้หลายเรื่องเลยนะ เพิ่มเป็นตอนที่2 อะไรเเบบนี้

หลายๆเรื่องอยากให้มีต่อมากๆ

keatmano

พี่สาวน่ารัก และคงรักน้องชายอยู่แล้วถึงไม่ปฏิเสธ ... คงรอให้เริ่มอยู่แล้ว ... ยินดีด้วย