ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัยอลวน วันอลเวง มุมของแบม

เริ่มโดย NTRSLAYER, มกราคม 14, 2021, 08:30:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GU Koy

คิดว่าส่วนใหญ่ผญ.น่าจะชอบแบบโตมากกว่าใหญ่ๆออกแนวซาดิส

router-x

สักครั้งแล้วจะติดใจสินะน้องแบม

sos-sos

arata

moodumhero

เนื้อเรื่องสนุกดีครับพอเปลี่ยนมาเล่าในมุมของแบมแล้วทำให้เห็นภาพชัดเจนมากขึ้นเลย ชอบมากเลยครับ

BBlingT

เฉลยหมด
สุดท้ายก็ชอบแบบนีี้นี่เอง

LoveU2017

::Pull:: น้องแบม เธอมันร้าย ร้ายกาจมาก แอบกินคู่เลย

kitza

สนุกมากครับ ชอบที่เล่าเรื่องทั้งสามมุม พอมามุมของแบม เรื่องก็เฉลยคลายปมเห็นภาพชัดเจน

biggiggog

ก็มีใจให้อยู่แล้ว ยังไงก็ไม่รอด
แต่จะยาวแค่ไหนน่ะสิ
ขอบคุณครับ

animaru17

วิเชียร เขาหลวง

มาแล้วมุมของแบม อยากอ่านตอนนี้ที่สุด

boulderdash69

นี้สินะ เรื่องราวที่แท้จริง  ::Shy:: ไม่น่าเลยแบม

panzeus

keiju

อ้าว ผิดคาดตรงที่แบมก็ชอบโตซะงั้น คาดไใ่ถึงจริงๆครับ ขอบคุณมากครับที่ผลิตผลงานให้ได้รับชม