ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 44 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 16, 2021, 01:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

outsider

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: kpnttn เมื่อ มกราคม 16, 2021, 08:46:35 ก่อนเที่ยง
คนที่โทรมาตาม จะเป็นคุณล่าม หรือคุณหนูลูกท่านประธานฯ นะ ชวนมาวิงด้วยเลยมั้ย อารมณ์กำลังได้ อิอิ

อย่าบอกนะว่า ได้จัดคุณรุกะคาออนเซ็น !!
อ่าส์ ไม่ดื้อก็ฃด้ครับ คำนี้ลอยขึ้นมาแทนเทพโทนเลยคร้าฟฟฟฟฟฟ
Edit:ตะหงิดๆว่าจะไม่พ้นมือรุกะแน่ๆ

boulderdash69

เจอพี่พลอย จัดเต็มแน่ท่านโทน

ว่าแต่ล่ามนี้ก็รู้จังหวะตลอดเลยนะ !!  ::Angry::

dodoza2

ฝันที่เป็นจริงจัดหนักพี่พลอย ขอบคุณมากนะครับ ติดตามเรื่อยๆ รอบทสรุปของโทนจะเป็นยังไง

yuta279

คร้าบผมจะไม่ดื้อกับพี่พลอยคร้าบ จัดเต็มมาเลยคร้าบ ดูท่าสามสาวจะอยู่ในใจท่านโทนพอสมควรถึงได้มีนึกถึงเสมอๆ ในทุกจังหวะของชีวิตข่วงนั้น

kk2016

มีแต่มารพจญให้จังหวะสะดุด แต่สำหรับนายโทนแล้วไม่ใช่ปัญหา แบบนี้จัดไปให้คุ้มแก่การรอคอย

First10

เจอสาวรุกใส่ตลอดเลยโทนเอ๋ย พี่พลอยนี่ก็ช่างร้อนแรงเกินห้ามใจจริงๆ  คงพอลืมเรื่องแย่ๆ ที่นครนายกไปบ้างสักหน่อยสินะครับ
..สาวญี่ปุ่นจะคิดอะไรกะโทนไหมเนี่ย ชวนออนเซ็นแบบนี้ สงสัยจะมีโอกาสโกอินเตอร์แล้วสิ

mot404

พี่พลอยสุดยอดเลย ไปหิวมาจากไหนเนี่ยงานเอาไว้ทีหลัง
ยังงี้นายโทนหมดแรงแน่ๆ

yaguza