ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 44 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 16, 2021, 01:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Twow

สถาพร

Kiss my ass

::Yes!::เย้ๆร้านเกะมาแล้ววว และแล้วนายโทนก็โดนพี่พลอยสอยไปซะได้ แต่ก็นั่นแหละ มันเป็นพรสวรรค์ของนาย 555

h-man

นายโทนน่าจะติดใจพี่พลอยที่ลีลาและจริตจะก้าน

ที่สำคัญคือมีความหลังความทรงจำดีๆร่วมกันมา

102030

พี่พลอยมาอยู่ในสังกัดจนได้สิน่า "อย่าดื้อกับพี่สิ" น่าจะเป็นวลีแทนตัวพี่พลอยได้เลยนะครับ

ว่าแต่ตอนหน้าจะได้เห็นฉากอาหารฟิวชั่น "แซนวิชออนเซ็น"มั้ยครับ

13igboss

♤judas♤

พี่พลอยพอเครื่องเริ่มติดแล้วลีลาใช่ย่อยเลยนะโทนเจอแบบนี้จะไหวไหมนะ..ว่าแต่ใครโทรมานะหรือว่าเป็น3สาว

แมวหง่าว

เรื่องน้ำแตกเรื่องใหญ่
เรื่องงานเรื่องอะไร เรื่องเล็ก
น้ำแตกแล้วค่อยแยกไปทำงานนะครับ

=====

หวังว่าอีกไม่นานจะได้งาบลูกสาวท่านประธาน ลองลิ้มชิมรสปลาดิบของแท้เผื่อแฟนๆนะครับโทน