ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 44 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 16, 2021, 01:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigmut

err

ล่ามก็กวนจัง  เห็นมะพี่พลอย ทนไม่ไหวแล้วขึ้นเองเลย ไม่เสร็จไม่เลิก
จะแช่ออนเซ็น...แอบคิดแบบหนัง เอวีแน่ๆเลย คุณรุกะ

hanvises

อยากให้ท่านโทนกลับ กทม ไวๆจัง อยากรู้ว่าจะเคลียร์กับเตยยังไง

tango2003

ตอนนี้จัดเต็มเน้นๆ จริงๆ แถมยังมีมารมาผจญอย่างที่คิดไว้อีก 

pd19811983

สงสัยว่ามารผจญจะทำยังไงถ้ารู้ว่าทั้งสองกำลังเยกัน มีงานเข้าอีกหรือเปล่าล่ะนั่นนายโทน
หลังอ่านจบ...เอิ่ม ท่าทางโทนของเราจะได้กินปลาดิบในบ่อออนเซน หรือเปล่า รอติดตามครับ มาไวไว เด้อ

vongola9th

อ่านตอนนี้แล้วฟินมากแต่คุณล่ามก็ขยันจริง มาให้กังวลซะงั้นแต่ผมว่าเชื่อพี่พลอยก็ดีนะครับท่านโทน

ท่านโทนจะได้กินอาหารญี่ปุ่นแท้ก็งานนี้ล่ะแต่จะมีของหวานแถมให้ด้วยหรือเปล่าน๊าต้องติดตามกันต่อไป

นายหิน ถาวร

::Reader::อย่าดื้อกับพี่สิ่ พูดแบบนี้โทนโดนแน่ๆ แม่เสือทั้งนั้น

Slave

ร้อนแรง.. ไฟแรงสูงจังพี่พลอยเนี่น.. แถม.. ไฟลุกแล้วไม่มอดง่ายๆด้วยนะ... น่ากินจัง.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​

jaja

อย่าดื้อกับพี่ซิ เดี๋ยวก็ให้ไปชักว่าวในห้องน้ำเลย มาให้ทำโทษซะดีๆเจ้าโทน