ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซ่อนกลิ่น 3 : ร้อยเก็บเจ้ามาลัย

เริ่มโดย punyang, มกราคม 16, 2021, 09:11:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gigantic

เล่นเด็กเสี่ยเดี๋ยวงานเข้าตามมาแน่ น่าจะคิดถึงน้องเมย์ไปเคลียร์ใจก่อน

boy2516

เจอเด็กพูดขนาดนี้สงสัยคงต้องลองหน่อยแล้ว

m rod

tawatrung

แบบนี้ไม่เหลือ สาวเจ้าเป็นใจ จักสิครับ รีรออะไรอยู่ เปลี่ยนบรรยากาศบ้าง

Kingmar

เจอน้องมิ้นลืมน้องสาวเลยนะพี่. ว่าแต่จัดกนักๆให้ดูหน่อยนะครับ

Chut

เอ้าพี่ต้น เจอพริตตี้อ่อย ไปไม่เป็นเลย ระวังเสี่ยด้วยเด้อ

tossapoln

boyza55

Bobby Bubby

สงสัยพระเอกจะมีเทพเจ้าแห่งโชคชะตาเข้าข้างซะละมั้ง

Pinomyim

ผมชอบนะ มิติดีมากๆเลยครับ สนุกจริง

nongfriend

แรงๆ ตรงแบบน้องมิ้นนี่แหละ สเปคเลย

testman

เอ๊ะใจตั้งแต่วิธีการตั้งชื่อตอนแต่ละตอนแล้ว แล้วไหนจะเป็นสไตล์การเขียนการเล่าเรื่องอีก ผมจำชื่อไม่ได้ แต่จำลายเซ็นวิธีการเขียนแบบนี้ได้ กลับไปย้อนดู ใช่คนแต่งเรื่อง The sense  จริง ๆ เรื่องนั้นวิธีการเล่าเรื่องก็ดีมากครับ เรื่องนี้ผมว่า น่าจะวางโครงเรื่องไว้แล้ว น่าจะมีอะไรดีไม่แพ้เดิม