ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิทราฝันหวาน chapter 6

เริ่มโดย DEVIL WORLD, มกราคม 16, 2021, 09:12:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

หายไปนานเลยนะครับ

ตอนนี้เป็นการเผยใช่ไหมครับว่าอะไรมากระทบทำให้มิ่งไม่ตื่น แล้วทิงจะไปกระตุ้นอะไรได้ไหมครับเนี่ย

กระสุน

ตัวละครที่สงสารสุดก็คงจะเป็นมิ่งนะครับ โดน...กระทำตลอด

niwat_999

::Crying::น่าสงสารมิ่งที่ต้องเจอเรื่องแบบนี้ต้องทำตามไอ้สนทุกอย่างทั้งที่ไม่อยากทำ

Satira Potikanon

น้องมิ้งโดนปลุกให้ตื่นเพื่อมารับเรื่องเสียว

Rrrrop

NTRSLAYER

โอ้ยยยย เจ็บปวดรวดร้าวๆๆๆๆ ตับจะพัง แต่ทำไมมีอารมณ์เนี๊ยยยยยย  ::Orz::  ::Bloody::

ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยย 

::Ahh::

Khuna

ลุงสนกะเติมน้ำใก้มิ่งแน่นอน

Sak2563

SK Vampire

Chut

น่าสงสารมิ่ง ในฝันยังมีอดีตตามหลอกหลอน

surfaced

ผัวแก่น้องมิ่งนี่คึกจริงๆ

nutto_king77

yakyedheemak

ผมก็ยังงงอยู่ว่าในนิมิตของมิ้งมันคือเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับเธอก่อนที่จะแต่งงานจริงๆใช่ไหม แบบนี้โดนทิงไปก็ไม่เสียหายอะไรเพราะเธอได้กับคนอื่นมาก่อนแล้ว ก็จัดให้ทิงได้เอาจริงๆซะทีเถอะ

gusjung111

แล้วสุดท้ายจะฟื้นขึ้นมาหรือเปล่า

Dark_hell

มันก็เลือกจังหวะเนอะ ก่อนขึ้นเวที