ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 9

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 16, 2021, 02:03:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gusjung111

oddsk

อริสสาน่าจะกลับมาได้กับเจษนะครับ

overspirit

ของอะไรกันนะที่ตามหา​  ดูแล้วไม่น่าจะใช่เงิน

Prik110927

อ่านแล้วเป็นห่วงอรสาเลยครับ เป็นลางอะไรรึเปล่า ส่วนเจณิตาถึงจะดูถูกคนแต่ก็น่าสงสารนะครับว่าทำไมถึงมาหลงชายแก่ได้ มีไซด?สตอรีหน่อยก็ดี อิอิ

hunterkung

จะให้แบบไม่เอาอะไรเลยเหรอ  จัดซักหน่อยก็ยังดี นะ ไม่จัดแล้วจะไปลงไหนเนี่ย

mario

แก้แค้นสุดท้ายอาจจะไปลงที่ลูกสาวกำนันก็ได้นะ

kk07

นึกถึงความสุขครั้งเก่ากับน้องดิว

Matsudaira777

bronzehead

แนวเรื่องดีมาก มีหลากหลายแนว ทำให้เดาทางได้ยาก อ่านไปก็คิดว่าจะโดนผู้เขียนตลบหลังหรือเปล่า ชอบมาก

kidzero

เขียนได้น่าสนใจมากเลยครับ ตอนแรกนึกว่าจะออกแนวไสยฯ ไปเลย แต่นี่มีการเอาพวกเทคโนโลยีมาเสริมด้วย ได้อารมณ์ไปอีกแบบ แต่อ่านตอนนี้จบรู้สึกอ๊อดนี่เก่งแหะ เห็นเปิดร้านขายโทรศัพท์นึกว่าจะเป็วตัวประกอบแบบใช้แล้วทิ้งซะอีก 5555

chipchip

ตรี1131

::HeyHey::คิดถึงดิวขึ้นมาเลยสงสารน่าจะพามาสานต่อเลยนะไหนก้ไหนๆแล่ว

pitoonpa

ตระกรุดพิเศษน่าเลียนแบบเอามาใช้จัง

Debaker Singlek

งานนี้ดิวต้องมาแล้ว ติดใจเจษฎาและแค้นผัวกับแค้นเจษฎาด้วย เลยต้องมาหามาอยู่ใกล้ กะจะแก้แค้นทั้งผัวและเจษฎา