ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 9

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 16, 2021, 02:03:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Taizen

อ่านแล้วขอไปตามดูอริสาหน่อยว่าเป็นไงมั่งแล้วนะ

ตะวัน123

เอาแล้วพี่เจษของผมสวมบทเป็นพ่อหมอแล้วส่งสัยจะได้ลงน่ะหน้าทองซะแล้ว

Asujimaster

แผนสูงมาก  ทำการบ้านมาดี แบบนี้แก้แค้นได้แน่ๆ

boom00

ผิดคาดนึกว่าจะต่น้อยเค้าเอาคืน บวกเป็นสายให้ แต่ยังเหลือทางลูกอีกคน5555

chapter11

สงสัยลึกๆในใจเจษจะแอบเป็นห่วงอริสา ถึงได้ฝันถึงขึ้นมานะครับ อ๊อดนี่สุดยอดเทพด้านเทคโนโลยีจริงๆ

loveice5566

อาจารย์มีของดี แถมเทคโนโลยี ขั้นสูง ควบคู่ ดูดี น่าไปเป็นศิษย์ด้วยสักคน

boranman01

piya kanakit

jeab2504

งานนี้ใครจะโดนก่อนนะระหว่างน้องดิวคู่ขาเก่ากะน้องเจนีส

Chan_Som

เจษ ได้ทีมดีแบบนี้ พร้อมเทคโนโลยีมาช่วย ค่อยดูดีหน่วย พอที่จะสู้กับกำนัดและอดีตแฟนเก่าได้ แต่เรื่องลึกลับซ้บซ้อนมาก จนยากที่จะคาดเดา ได้แต่ค่อยติดตามและลุ้นไปเรื่อยๆ  ::Shy::

Tik K.

อ่าวเป็นห่วงดิว จนเก็บเอาไปฝันเฉยเลย

tumzazz_55

เมื่อรัยน้องดิวจะออกมาอีก

La Pt

akumesu

ฝันร้ายเป็นลางไรเปล่า ชอบความเป็นจอมขมังเวทย์ แอบไฮเทค

Iscore

ขอบคุณครับ แม้อาจารย์เจษฏาหมอผีไฮเทคมีลูกศิษย์ลูกหามาที่สำนักเลยแล้วถ้าให้หวยไม่ถูกนี้ทำไงดีโดนเผาสำนักจะไม่ดีเอานะ จะห่วงแต่อริสามีอะเกิดขึ้นหรือเปล่านี้มาแบบนี้ทำให้กลัวเลย
#มีเพิ่มตัวละครมีแล้วถ้ามาเจออาจารย์เจษฏาเข้าจะลืมคนอืนไปหมดเลย