ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 9

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 17, 2021, 01:33:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatjane4234

ไม่อยากคิดนะว่าถ้าพี่แมนอยากจะเป็นไลฟ์โค้ช สอนวิธีคิดแบบโค้ชคนดังที่เคยเป็นข่าว สงสัยดังเป็นพลุแตกแน่ๆ

เดช12341

สมกับเป็นบอดี้การ์ดรู้เรื่องเจ้านายได้ละเอียด อย่างนี้เจ้านายหมิวคงชอบ ::DookDig::

n_neng

ได้พี่แมนสอน ชาตินี้นายโทนไม่มีอด

pliwds

พี่แมนนึ่อ่านคนได้ขาดมาก ต้องผ่านอะไรมาเยอะมากๆถึงเห็นได้ชัดเจนแบบนี้

ส่วนหมิวนั้น ... เปิดเผยชัดเจน จนคนอ่านดูออกแล้ว พี่แมนก็คงดูออกแล้วล่ะ ชอบเค้าจนเก็บไม่มิด

พ่อแม่เป็นกันเองขนาดนี้ แต่เทพกลับเกร็งเวลาไปร่วมโต๊ะอาหาร น่าจะทำอะไรผิดไว้แน่ๆ

Wang8734

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

Rivermoon

พี่แมนโคตรเท่ ส่วนนายโทนจะเรียกว่ามึนหรือซื่อบื่อดี

porchai

ขอบคุณครับ
แหมเอาใจว่าที่เชี่ยวนะโทน แต่ว่าที่อะไรหละ

harajugo

พี่แมนแม้งโคตรซับซ้อน ความคิดความอ่านคุณสมบัติผู้นำสุดๆ

robot 77

นับวันยิ่งเก่งขึ้นนะโทน

Chan_Som

โหๆๆ ชอบครับ ชอบพี่แมนมาก ๆ ตรงที่สอนให้หาปลา โดยการทำคันเบ็ดเอง ไม่ใช่ยืนคันเบ็ดให้ สุดยอดมากครับ ได้อะไรเยะเลยจากการอ่าน ตอนนี้ของเจ้หมิวคนสวย  ::Doubt::

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: 1819 เมื่อ มกราคม 17, 2021, 01:49:12 ก่อนเที่ยง
งึ๊ย เจ้หมิวมาลงแบบเงียบๆดึกๆ   
ต้อนนี้ พี่แมนสอนได้้ลึกซึ้งดี สมกับเป็นผู้บริหาร    ส่วนเจ๊เริ่มจะเก็บอาการไม่อยู่แล้ว  คิดว่าพี่แมนต้องรู้ใจเจ้หมิวแน่ๆ กว่าตัวเจ้หมิวอีก  คนแบบพี่แมนคิดอะไร มองออกไป 3,4  step   จริงๆ 
edit  เอิ่ม ชูป้ายไฟชมแต่พี่แมน  และ แสงฉายไปที่คุณพ่อคุณแม่ ของเจ้หมิวเลย  เจ้หมิวมีแอบตะลึง คำพูดของแม่ด้วย
เอ๊ะนี่มันเรื่องของเจ้หมิว โทน เต้ย นี่ หว่า
รีบเอาใจพ่อแม่จะได้ลูกสาว 555

a_lex

ชอบครับ...สอนให้ทำเบ็ดเป็น ^_^

Pong Sak

อยากให้พี่หมิวมาเล่าแทนละ

Otaza

อยากให้ลง side story ของพี่แมนด้วยครับ ในมุมของโทน เมื่อก่อนเจ้าสำราญเพลบอยขนาดไหน จนกลายมาเป็นผู้นำรุ่นต่อไป