ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 9

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 17, 2021, 01:33:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppherbalife

ทำไมโทนตอนนี้ไม่ค่อยประหม่าเวลาเจอเจ้านายหว่า

donki

ตอนนี้เหมือนเป็นตอนคุยกันระหว่างพี่แมนกะคุณหมิวมากกว่านะ อาจจะเป็นการปูพื้นฐานก่อนไปเรื่องอื่นๆ ใข่มั้ยครับ

phu_nun

chang1978

ความคิดของเฮียแมนนี่สุดยอดจริงๆ

ipichai

ไม่ยื่นคันเบ็ด แต่สอนวิธีสร้างคันเบ็ด
ชอบชอบ

แม่เรียกโทนว่าลูกด้วยอะ รักกันมาก

Asujimaster

เด็กปั้นพี่แมน  แฟนเก่าเจ้เตย  

Treo Chan

artherox

noker

พี่แมนเป็นผู้ที่มีความคิดที่ดีและ มีมุมมองที่กว้างมาก

naruto90

แฟ๊ต บอย

พี่แมนทำถูกแล้ว...การที่จะสอนคนให้เป็นไม่ใช่ว่าจะต้องคอยยื่นโอกาศให้เค้าตลอดต้องให้เค้าหาโอกาศให้กับตัวเองซึ้งโอกาศมันไม่ได้มีมาหาเราต้องไปหามัน

chipchip

สรยุทธ ไม่ทุ่กร์ก้อสบายดิ

เหมือนลูกชายหรือเหมือนลูกเขยเอาดีๆ

John Snoww

อ่ะ ผมเอฟซีพี่เเมนละครับ5555 จะว่าไป พี่เทพโทนนี่เค้าตีเนียนเป็นลูกชายอีกคนหรือยังไงหว่าา

occocc

อยากไปทำงานกับพี่แมนเลยครับ