ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 21

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 17, 2021, 04:40:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chan_Som

แรก ๆ เหมือนไม่ซับซ้อนอะไร แต่อ่านๆ ไป ซับซ้อน มีตัวละครเพิ่มเข้ามาเรื่อย ๆ น่าติดตามครับ ว่าจะลงเอยแบบไหน  ::Dozy::

freedom007

Somsaksri

หนูรินนี้ก็ดีนะ เอาไว้เป็นเมียเถอะบอย
แต่ กลับไปเอาฟ้าให้คุ้มก่อน อุตส่าห์รอมาทั้งนาน

หวานเย็น

teeieie123

สงสัยเปลี่ยนไปชอบรีนแทนฟ้าซะแล้วละมั่ง   ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

XQ

จะเปลี่ยนสถานะเพื่อนเป็นอหนหรือไงเนี่ย คอยดูบอยแก้แค้นเอก

แมวหง่าว

ไม่ได้เจอกันนานหลายปี
มาให้บอยเสียบซะดีๆนะรีน

bird2473

santosan

::JubuJubu::รีนก็ดามใจให้บอยซิคะ เดี๋ยวก็ดีขึ้นเอง

volpe

รอติดตามเลยครบว่าบอยจะเอาคืนยังไง แล้วงานนี้มีสองตัวละครหลักใหม่เนื้อหาจะเปนยังไง ว่าแต่สงสัยเดวได้มีตัวละครหลักผู้ชายมาเดินเกมแทนเอกแน่ๆเลยใช่ไหมครับ

karin117

รู้จักกัน แต่เด็ก เลยนะ แบบนี้ลงเอยกันรึป่าว

บอยก็ลีลาดีเหมือนกัน