ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 21

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 17, 2021, 04:40:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

makecloud

อืม ห่างไกลจากสเต็ปเอาคืนหรือเปล่า  ::Hmmm:: อันนี้ก็ไม่แน่ใจ หรือ จะได้รีนเพื่อเย้ยฟ้า อันนี้ก็ไม่แน่ใจ เช่นกัน แบบนี้ต้องติดตาม  ::Reader::

kobjuk

บอยจะเอาไงกับฟ้ารอติดตาม แต่ไอ้เอกเอาให้หมั่น

whizper

ปูตัวละครใหม่มาอีก2คน งานดีมาก แต่ควรแก้แค้นนายเอกแล้วก็เคลียร์กับน้องฟ้าให้รู้เรื่องนะ

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

oGoBoRio

สุดยอดครับ ตอนใหม่มาแล้ว จัดให้หนักๆ ตับผมแข็งแรง

Heavent01

ลงเอยกับรีน ดีที่สุด แล้วแก้แค้นเอกกับฟ้าให้สาสม กับความชั่ว

chanky2007

เหมือนเปิดตัวสาวๆ ในอีกมุมมอง
เป็นมุมมองที่โชว์ความเหนือชั้นของสาวๆ เมื่อเทียบกับน้องฟ้า

ขอบคุณครับ

เปิดตัวรีนสินะครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

เดช12341

เรื่องของบอยกับฟ้าคงจบแล้วแต่เรื่องของบอยกับรีนกำลังเริ่มต้น

lucipher666a

ตัวละครเริ่มเพิ่มมาอีกทำให้เดาตอนจบไม่ค่อยถูก...หรือจะมีฮาเร็ม?

TL

ดูแล้วเอกมีไปได้กับพี่สาวบอยอีกมั้ยเนี่ยลางตะหงิดๆ

asper7352

zu2nice

rinrin

ฮันเตอร์ ชิตี้

::Glad::รู้จักกันตั้งแต่เด็กเลยนี่สรุปรีนน่าจะชอบบอยอยู่ละมั้ง