ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tomohiro Kai] Trick or Cheat? รักหลอกหรือนอกใจ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 18, 2021, 07:17:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

ขี่หลังกันก็ไฟช็อตสิ ได้ขี่กันจริงๆแน่ จบสวยเลยแบบนี้

หายไปพร้อมกันทั้งคู่แบบนี้ ปิดไม่ได้หรอก ไปเอากันแหง

ผมชอบเวลาแปลว่า "เอากัน" มันดูเรียลดีครับ

นายไข่ย้อย

น่าจะจบลงด้วยการเลิกแฟนเก่า หันมากินกันเอง ::DookDig::

ในที่สุดก็คามลับแตก  ::DookDig::
อิอิอิ

bunhelupu

เมาๆเคลิ้มๆไม่รอดแน่

จัดต่อไม่รอแล้วนะ555

goorboyI

ได้คบกันนั้นแหละ ดีไม่ดีที่ทำงานก็รู้เลยเปิดทางให้ แต่ผู้หญิงอ่อยขนาดนี้ต้องจัดหนัก ๆ ซะหน่อยนะ

คือตอนแรกแค่ลองนอกใจซินะ เลยยังไม่เสียบ พอสารภาพแล้วโอเคทั้งคู่เลยเสียบเลย

Summermay

อยากเข้าไปข้างในมั้ย คำถามส่อนะจ๊ะ  ::HeyHey:: ขำที่ต่างคนต่างพูดออกมาพร้อมๆกัน น่ารักดี ในที่สุดก็คงลงเอย happy ending น้าา

phatsa

เหมือนต่างคนต่างหลอกกันว่ามีแฟน

Edit :นั้นไงบริสุทธิ์ทั้งคู่

Kit.m555

อุตสาห์แบกมาส่งขนาดนี้ แถมยังคิดนอกใจเหมือนกัน
ต้องจัดให้สมใจแล้วละ  ::JubuJubu::
EDIT : ไปไม่ถึงเตียงกันสักที สารภาพกันหมดเปลือก
ปล่อยอารมณ์นำไป ::GiveMe::

baycon

เพียงมองตาก็รู็ใจ  มานอกใจกันมั้ย คำนี้เด็ดจริง 5555 ไม่มีคนปฏิเสธซํกคน

555+ ความลับระหว่างเรา อี้ว่ะ  แต่คนอื่นรู้กันหมด  อย่างฮา

Liftzthekop

โสดทั้งคู่แต่ทำเนียนว่ามีแฟน เข้าห้องมาขนาดนี้มันต้องจัดหนักๆนะ 5555

หลอกในหลอกสินะ หลอกว่ามีแฟน หลอกว่าไม่ซิง 5555

TZONE

ต่างคนต่างไม่มีแฟน จะถือว่านอกใจไหม

Edit: คบกันแล้วก็บอกไปสิ จะได้ไม่มีคนมาล้อ

birdkung

พระเอกกับนางเอกน่าจะเฉลยกันทีหลังว่ายังไม่มีแฟน แล้วก็ได้เป็นแฟนกัน

แต่เพราะไม่รู้ว่าอีกคนมีแฟนจริงๆหรือเปล่า ก็เลยไม่กล้าพูดออไปสินะ

==============

ยังจะโกหกกันต่ออีกหรอเนี่ย ค่อยเผยความจริงน่าจะดีกว่านะ
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

xfreestylex

เอ๊ะรูปสุดท้ายมันยังไง แข็งก่อนเลย

แหมหายไปกัน 2 คน เค้าคงไม่รู้มั้ง

eknow

เรื่องมันมาแบบนี้ ต้องลงเอยกันอยู่แล้ว ศีลเสมอกัน ::DookDig::

วันต่อมาทุกคนรู้หมดเลย 5555555555 อะไรกันครับเนี่ย ปิดมาตั้งนาน 5555

mspeed

ใจตรงกันแบบนี้ เป็นแฟนกันจริงๆไปเลยดีกว่านะ

ประกาศเป็นแฟนกันไปเลยดีมากครับ
ดูท่าจะชอบกันด้วยมานานแล้ว

fallenversa

บุคลิกเก็บกด สองคนมาเจอกัน เป็นค่ำคืนที่ดีจริงๆ
...
ชอบจริงๆเนื้อเรื่องอันนี้ ได้เจอคนนิสัยคล้ายกัน แถมยังถูกใจซึ่งกันและกันอีก