ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tomohiro Kai] Trick or Cheat? รักหลอกหรือนอกใจ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 18, 2021, 07:17:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Sweat::
ก็อยากสแวงแกงกันแต่แรกอยู่แล้ว
ถ้าคู่ที่คบหากันอยู่ไม่ชัวร์ก็เลือกตรงหน้าที่ชัวร์เลยดีกว่า
ถ้าไม่ติดขัดก็คบยาว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kurokami

ใจตรงกันขนาดนี้ก็คบๆไปเลย ไงเพื่อนก็สนับสนุน

จบแบบตรงๆนี้ผมชอบนะ สบายๆดีนุ้มนวน

10042522

ZELOVE

ฮ้า สมภารจะกินไก่วัดเองซะแล้ว ระวังจะติดใจนะ

kpnttn

ต่างฝ่ายต่างหลอกว่ามีแฟน หลังจากพิสูจน์ความเข้ากันได้แล้ว ก็เปิดเผยความจริงแล้วคบกันไปเลยมั้ย

ครั้งแรกทั้งคู่ด้วยมั้ยเนี่ย

lp640

เปิดมาชวนขนาดนี้แล้ว ไม่เหลือแน่นอน ขอตามอ่านคับ ขอบคุณคับ

garlicsclub

ถอยนี้หมาเลยนะ แบบนี้มันต้องใส่สุดลูกเดียวละอ่อยแรงเบอร์นี้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เออไปด้วยกันได้วุ่ย  มานอกใจทั้งๆที่ยังไม่มีแฟน  ถ้าพวกเองคุยกันตรงๆก็น่าจะได้กันตั้งนานละ

โถ่ๆๆ  รู้กันหมดยกกลุ่ม  555

naluk888

อยู่กันสองคนก็เป็นเรื่องของสองคนดิ จัดไปอย่าช้า

asdw

จบบนเตียงครับ อาจจะจริงจังด้วย
แล้วก็ต่างคนต่างหลอกหรือนี่

prota

เริ่มด้วยล้ม ตามด้วยเลอะ ต่อมาเมา สุดท้ายก็ไม่ตามระเบียบ ขอบคุณครับ

siwapol55

2 คนนี้คงไม่เคยมีแฟนกันมาทั้งคู่แน่ แต่พยายามหลอกคนอื่นว่ามีประสบการณ์
เดาว่า ตอนจบ คงได้คบกันเป็นแฟนกันจริงๆ ไม่ต้องหลอกใครอีกต่อไป
ขอบคุณมากครับ
ได้เป็นแฟนกันจริงด้วย แถมคนอื่นรู้กันหมดแล้ว

ninkurox

นองเลือดแน่
เอ้าา หลอกกันทั้งคู่55

Au Nanma

mrsilver

ดูท่า2คนก็มีใจให้กันอยู่นะแต่ที่เอารูปแฟนมาให้ดูนี้มีกันจริงเหรอดูท่าของทั้ง2คนแล้วน่าจะยังไม่มีแฟนนะ

สรุปแล้วก็ได้กัน ::JubuJubu::