ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มันใหญ่จนไม่คิดว่าจะเข้าไปได้ (Remake) by Koog Google ตอนที่ 2

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 19, 2021, 07:07:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

G.A.Talk : อย่าตกใจนะครับที่G.A.ปล่อยผลงานออกมาพร้อมเยอะ ไม่ใช่อะไรมันคืองานที่ดองเอาไว้555

หลังจากนั้นมาอ้อกับเค้าก็แอบพากันไปเข้าโรงแรมม่านรูดอยู่หลายครั้งค่ะ จนเค้าสอนให้อ้อเก่งขึ้นเยอะเลยค่ะ เค้าให้อ้อดูดของเค้าจนเสร็จคาปากแถมยังต้องกลืนน้ำเค้าด้วยค่ะ

ครั้งแรกก็แทบสำลักเลยค่ะแต่หลังๆ ก็ดูดจนไม่มีหยดเลยค่ะ แต่กับสามีอ้อก็ยังต้องทำแบบเดิมๆ ไม่มีอะไรมากเหมือนเดิมแต่ก็มีความสุขดีค่ะ

บางครั้งในโรงแรมม่านรูดตอนเค้ากำลังกระแทกเอวใส่อ้อ สามีก็โทรเข้ามาอ้อต้องรับสายทั้งๆ ที่ของเค้ายังเสียบคารูอยู่แถมยังสาวเอวไม่หยุด อ้อต้องบอกเค้าก่อนรับสายว่าให้หยุดก่อน

แต่เค้าก็ยังสาวเอวเนิบๆใส่อ้อต่อค่ะ "ค่ะคุณ สักพักจะกลับแล้วค่ะ ไม่น่าจะเกินชั่วโมงค่ะ ซี๊ดด"

อ้อต้องเผลอร้องเพราะว่าเสียวมากเลยค่ะ ตื่นเต้นด้วยที่ต้องรับสายสามีทั้งๆ ที่มีท่อนเอ็นอีกอันเสียบคารูอยู่

"ไม่ได้เป็นไรค่ะ ปวดท้องนิดหน่อยค่ะ จะไปเข้าห้องน้ำค่ะ ซี๊ดด แค่นี้ก่อนนะค่ะ เดี๋ยวเจอกันที่บ้านค่ะ ซี๊ดดดด"

อ้อรีบวางสายแล้วหันมาเด้งเอวสวนเค้า "กระแทกแรงๆ เลยค่ะ เสียวมากเลย ซี๊ดด อ๊าา เร็วๆ ค่ะ โอ๊วว จะเสร็จแล้วๆ ๆ โอ๊ยๆ ๆ อ๊าาๆ ๆ"

แล้วอ้อก็กระตุกอย่างรุนแรง ไม่รู้ว่าอารมณ์อ้อมันมากจากไหน คงเพราะต้องรับโทรศัพท์จากสามี ทั้งกลัวทั้งตื่นเต้นจนอารมณ์มันเตลิดเลยค่ะ

ถึงตอนนี้ก็ผ่านมาเกือบปีแล้วค่ะ อ้อก็ยังแอบมีอะไรกับเค้า โดยอ้อจะขับรถพาเค้าไปเข้าโรงแรมม่านรูด อ้อจะเลือกแบบที่เกรดดีๆ สี่ดาวห้าดาวเลย อ้อต้องจ่ายค่าห้องให้เค้าเอาอ้อแบบฟรีๆ แถมต้องกินยาคุมอีก เพราะเค้าจะปล่อยน้ำจนเต็มท้องน้อยอ้อทุกครั้งเลยค่ะ

บางทีก็ต้องกลืนน้ำเค้าลงท้องด้วยแต่ก็อร่อยดี สำคัญที่สุดต้องซ่อนยาคุมไว้ไม่ให้สามีเห็นด้วยค่ะ เดี๋ยวนี้บางทีนอนกับสามีรู้สึกเหมือนมันหลวมๆ ไม่ค่อยจะเต็มรูแต่สามีก็ไม่เคยบ่น

สามีเคยพูดอยู่ครั้งเดียวว่าตอนเอาเข้าทำไมมันดันเข้าง่ายกว่าแต่ก่อน อ้อก็รีบแกล้งบอกไปว่า

"น้ำมันคงลื่นเพราะอ้อกำลังเสียวมากเลย สาวแรงๆ เลยค่ะที่รัก" จริงๆ อ้อก็ไม่ค่อยเสียวเลยค่ะ

นี่คือความลับของอ้อที่ไม่ให้สามีรู้ค่ะ...และดูเหมือนว่ามันจะคงเป็นความลับต่อไป

อ้อยังคงแอบลักลอบพาเค้าไปเปิดห้อง ซื้อแผงยาคุมสลับทุกเดือน ทุกวันกินตรงเวลา

วันนึงที่อ้อได้โทรบอกสามีของอ้อว่าทำโอที แต่จริงๆก็ไปเปิดห้องนอนกับเค้านั่นแหละค่ะ อ้อโดนเค้าไป 3 ที น้ำขาวขุ่นคาอยู่ข้างในกลับบ้าน

วันนั้นสามีอ้อกลับมาถึงบ้านก่อน อ้อก็ตกใจเพราะไม่คิดว่าเขาจะกลับมาเร็วขนาดนี้ แต่ก็ไม่ได้ทำตัวมีพิรุจอะไรค่ะ หนีไปอาบน้ำชำระตัวอีกรอบก่อนเข้านอน

หลังจากวันนั้นอ้อก็ไม่เจอรปภ.คนนั้นอีกเลย เจอแต่รปภ.คนใหม่ที่เด็กกว่าเค้ามาก

ด้วยความสงสัยอ้อจึงเข้าไปถามรปภ.ที่อยู่อีกฝั่ง เค้าบอกว่า "อ่อ มันพึ่งถูกไล่ออกไปครับ คุณอ้อมีอะไรเปล่าครับ?"

อ้อส่ายหน้าบอกป่าวๆ อ้างว่าเห็นแกอยู่บ่อยและก็ถามถึงสาเหตุที่ถูกไล่ออก "อืม..เห็นว่ามีของหายแล้วมันตรงกับกะของมันพอดี ก็เลยโดนนะครับ"

อ้อพยักหน้าจากนั้นก็เดินขึ้นรถขับกลับบ้านไป ด้วยความรู้สึกแอบเซ็งแปลกๆ คืออ้อก็อธิบายไม่ถูกเหมือนกันค่ะ มันจะดีใจก็ดีใจเพราะจะได้ไม่ต้องแอบสามีกินยาคุม แต่อีกใจอ้อก็เสียดายทั้งเรื่องที่เค้าถูกไล่ออก ทั้งเรื่องอย่าว่าก็ด้วย....

ทำให้คืนนั้นอ้อมีอารมณ์เป็นอย่างมากค่ะ ขึ้นให้สามีจนเค้าน้ำแตกใส่ถุงยาง "ทำไมวันนี้อารมณ์รุนแรงจัง?"

สามีอ้อถามด้วยความสงสัย อ้อก็ตอบไปแบบเขินอายว่า "อือ...เมนคงใกล้จะมาแล้วมั้ง"

อ้อพยายามจะต่ออีกรอบกับสามี แต่เผลอแปปเดียวสามีอ้อก็ผล็อยหลับไปแล้วค่ะ

นับตั้งแต่ที่รปภ.คนนั้นออกไปแล้ว อ้อก็เริ่มกลับมาใช้ชีวิตตามปกติ โดยไม่ต้องโกหกว่าทำโอที หรือกินยาคุมลับหลังสามีแล้ว

แรกๆมันก็ดีค่ะ เหมือนยกเขาออกจากบ่าตัวเบา...แต่นานพอวันเข้า อ้อกลับรู้สึกไม่สดชื่นเลยค่ะ แต่ก็แกล้งเก็บอาการกลบเกลื่อนไม่ให้สามีเห็น

แต่ก็มีหลายครั้งที่สามีจับได้และถามอ้อด้วยความเป็นห่วง "เป็นอะไร ทำไมดูไม่มีความสุขเลย"

อ้อก็ยิ่งต้องแสดงสีหน้าให้ดูสดชื่นเข้าไว้ และอ้างไปว่าเหนื่อยบ้างอะไรบลาๆ สารพัดที่จะทำให้สามีอ้อไม่รู้สึกทุกข์หรือเป็นกังวล

แต่ด้วยความที่สามีอ้อเค้าเป็นพวกที่อยากรู้อะไรต้องรู้ ทำให้อ้อต้องบอกกับเค้าไปว่า "อ้ออยากมีลูกค่ะ"

ไม่รู้ทำไมอ้อถึงบอกสามีไปแบบนั้น แต่มันก็คงถึงเวลาแล้วล่ะค่ะ ที่จะมีตัวโซ่คล้องดวงใจในบ้านซะที

สามีอ้อพอได้ยินก็ดีใจมากที่ในที่สุดเค้าก็จะได้ไม่ต้องสวมถุงยางซะที และไม่รีรอที่จะพาอ้อเริ่มปั้มลูกที่ห้อง ตอนกลางวันเเสกๆ

มันก็มีความสุขนะคะ แต่ลึกๆอ้อก็ยังไม่จุใจเท่าตอนที่ได้มีอะไรกับรปภ.คนนั้นอยู่ดี

เวลาผ่านไปจนอ้อเองก็จำไม่ได้ ที่สามีพยายามที่จะทำให้อ้อท้อง ลุ้นตลอดทุกเดือน แต่ก็ขึ้นเพียงขีดเดียวทุกครั้งค่ะ

สามีอ้อเครียดมากกับเรื่องนี้ ทั้งไปหาหมอก็แข็งแรงสุขภาพดีทั้งอ้อและสามี (อ้อเลิกกินยาคุมมาเกือบปีแล้ว ตั้งแต่รปภ.คนนั้นโดนไล่ออก)

ทั้งไปบนบานขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ดูหมอ ไผ่ยิบซีทำมาหมดแล้วค่ะ ก็บอกเป็นเสียงเดียวกันว่าได้แน่นอนๆ

แต่ก็นิ่งเงียบ...

วันนึงขณะที่อ้อกำลังทำงานใกล้สิ้นปี สามีอ้อก็โทรมา อ้อรับสายและคุยกับเค้า "ใกล้ปีใหม่แล้ว พี่ว่าจะจัดบ้านใหม่ส่งท้ายปีเก่า"

อ้อก็เห็นด้วยค่ะเลยตอบรับกลับ สามีก็ดีใจและบอกว่าจะจ้างช่างมาเช็คสภาพบ้านก่อน อ้อก็เอ่อออตามไปค่ะไม่มีอะไรแล้วก็วางสายไป

สามีอ้อก็เริ่มดำเนินการตามที่บอกกับอ้อไว้ โดยที่ทำงานของอ้อจะหยุดก่อนเค้า 1 สัปดาห์ อ้อเลยรับอาสาเปิดประตูให้ช่างมาเช็คตัวบ้านแทนสามีที่ต้องทำงาน

วันจันทร์ต้นสัปดาห์ สามีอ้อออกไปทำงาน ส่วนตัวอ้อก็ทำความสะอาดบ้าน เช็ดถูและนั่งดูทีวี โดยสามีอ้อโทรมาบอกว่าช่างกำลังจะถึงบ้านแล้ว ให้อ้อเปิดรับด้วย "ช่างชื่อว่า นพ นะ"

อ้อก็ค่ะๆไปและรอจนได้ยินเสียงมอไซค์มาจอดอยู่หน้าบ้าน อ้อจึงเดินไปเปิดรั้วเพื่อที่จะรับ "!?"

แต่ทันทีที่อ้อเดินเพื่อที่จะไปเปิดรั้วต้อนรับช่างนพ กลับเป็นว่าต้องอึ้งตกใจ เพราะว่าช่างนพ คือรปภ.คนนั้นที่อ้อมีอะไรด้วยกันเมื่อปีก่อน

"คะ...คุณ!?" อ้อทำตัวไม่ถูกตะกุกตะกักไปหมด

ช่างนพก็ไม่ต่างกัน เขายืนนิ่งทำตัวไม่ถูก ก่อนที่เสียงมือถือของเค้าจะดังขึ้นทำให้เราสองคนได้สติ

"ครับ...ครับๆ ถึงแล้วครับ ออ...เดินออกมารับแล้วครับ ครับๆเดียวผมดูให้ครับ" ฟังก็รู้ว่าที่กำลังคุยอยู่คือสามีของอ้อ

พอเค้าวางสายเสร็จก็ยืนมองหน้าอ้อและยิ้มให้อ้อ ก่อนจะทักทายด้วยท่าทีที่สุภาพ "สบายดีไหมครับคุณอ้อ?"

"สบายดีคะ" อ้อตอบกลับแต่ยังนิ่งไม่ไปเปิดประตูรั้วให้เค้าเข้ามา

"เอ่อ...ขอผมเข้าไปดูบ้านหน่อยได้ไหมครับ?" จนเค้าต้องทักขอทางจากอ้อ

ซึ่งอ้อเองก็ปฏิเสธไม่ได้เพราะสามีเป็นคนจ้างเค้ามาเอง เลยต้องเดินไปเปิดประตูรั้วให้เค้าเอารถเข้ามาจอด และพาเข้าบ้านไป

พอพาเค้าเข้ามาในบ้านอ้อครั้งแรก ถึงจะมาในฐานะช่างซ่อมที่ถูกจ้างมา แต่อ้อก็รู้สึกแปลกๆอยู่ดี

เค้าเดินรอบๆบ้านของอ้อ เหมือนกำลังพิจารณาโครงสร้างตัวบ้านประมาณนั้น จากนั้นก็ทำการเช็คทุกอย่างโดยที่อ้อกับเค้าแทบจะไม่คุยอะไรกันเลย

"เสร็จแล้วครับ มีหลายจุดเลยที่ต้องซ่อมเดียว" เค้าเข้ามาบอกกับอ้อและพาอ้อเดินไปชี้จุดต่างๆ

อ้อพยักหน้าเป็นอันทราบ แล้วถามราคากับเค้าว่าเท่าไหร่ถ้าจะซ่อมทั้งหมด เค้าก็บอกขอไปเช็คราคาสินค้าดูก่อน...

ข้ามไปละกันค่ะ เพราะช่วงนี้ไม่ได้มีอะไรมากมาย เป็นอันว่าเค้าเข้าออกซ่อมนู้นนี่ตามที่สามีอ้อจ้างตามราคาที่ตกลงกัน

กว่าจะมีอะไรกันก็ตอนวันที่ฝนตกหนัก วันนั้นเค้ามาถึงบ้านอ้อเปียกไปทั้งตัว "ทำไมไม่กลับบ้านไปละค่ะ! ผ่าฝนมามันอันตราย"

เค้าตอบอ้อกลับขณะที่อ้อกำลังเอาผ้าเช็คตัวที่ยังไม่ได้ใช้มาให้ "ตอนแรกมันก็ไม่ตกหรอกครับ พึ่งมาตกตอนที่กำลังจะเลี้ยวเข้าซอยมาพอดี"

อ้อส่ายหน้าและยื่นผ้าขนหนูให้เค้า และกำลังจะเดินไปต้มน้ำอุ่นให้เค้าดื่ม

แต่จู่ๆเค้าก็จับมืออ้อไว้ อ้อตกใจค่ะแต่สะบัดสู้แรงเค้าไม่ได้ จากนั้นเค้าก็เริ่มลุกขึ้นมากอดหอมไซร้คออ้อ

อ้อขัดขืนสุดแรงค่ะ แต่พอเค้าไซร้ซอกคอกับติ่งห ตัวอ้อก็เริ่มตัวอ่อนครางในลำคอเบาๆ

เค้ารู้ค่ะว่าจุดอ่อนอ้ออยู่ตรงนั้นบ้าง เค้าเล่นจุดนั้นทุกจุดค่ะ มารู้ตัวอีกทีอ้อกับเค้าก็ผ้าหลุดกันหมดแล้ว

เรายืนจูบปากแลกลิ้นจนแทบจะพันกัน จะสังเกตว่าอ้อยังเขินๆอยู่ มือไม้นายนพก็ลูบคลึงเคล้นเรือนร่างไปทั่ว

โดยเฉพาะนมคู่สวยของอ้อ ที่เค้าชอบสัมผัสกับมันมาก ถึงขนาดเอ่ยปากชมอ้อเลยค่ะ "คิดถึงนมคู่นี้จัง ยังใหญ่สู้มือเหมือนเดิมเลย...ยังไม่ให้สามีแตะอีกเหรอจ๊ะ"

เค้าเริ่มเคล้นแรงขึ้นนิ้วบขยี้หัวนมของอ้อ "อ้าาา~ค่ะ ก็..ไม่ค่อยได้สัมผัสมันมากเท่าไหร่" อ้อเผลอหลุดปากออกไป

สักพักนพก็ก้มลงมาฟอนเฟ้นสองเต้าคู่งามนั้นอย่างเมามัน ทีนี้อ้อส่งเสียงครางออกมาดังมาค่ะ เค้าทำอ้อสยิวมากๆ

ลีลาอันช่ำชองของเค้ามันค่อยซึมที่ละน้อย พออ้อเริ่มมีอารมณ์ มือไม้เริ่มเกาะนายนพแน่นขึ้น สักพักเค้าก็กดอ้อลงไปช่วงล่างของเค้า

มีหรือค่ะที่อ้อจะปฏิเสธลง จากที่ไม่ได้โดนเค้าเย็ดมาเป็นปี ไหนๆก็ไหนแล้วขอระบายความใคร่หน่อยละกัน...

อ้อจับควยนายนพรูดเล่นอย่างคุ้นมือ จนมันต้องสูดปากออกมาบ้าง มืออ้อกำแทบจะไม่รอบเลย แต่อ้อรูดมือไป แล้วก็หมุนมือให้มันรอบอันแบบชำนาญมาก

นายนพถึงกับยิ้มดีใจที่อ้อยังจำที่เค้าสอนจนช่ำชองขนาดไหนแล้ว

อ้อกำควยมันรูดไปก็เริ่มใช้ลิ้นเลียตรงหัวบานใหญ่ แล้วอ้อก็เริ่มอมเข้าปาก ดูมันใหญ่จนคับปาก แต่ว่าอ้อก็ยังสามารถดูดเข้าไปจนเกือบมิดด้าม

อ้อเริ่มโยกหัวดูดเข้าออกเร็วขึ้นจนน้ำลายยืด นายนพก็ถึงกับสูดปากจับหัวอ้อโยกเข้าออกควยมันแบบสุดๆ อ้อดูดให้อยู่นานมาก

สักพักมันคงกลั้นไม่ไหวร้องครางลั่น น้ำแตกคาปากอ้อ โดยไม่ได้ดึงออกมา มือมันกดหัวอ้อไว้บังคับให้อมควยเกือบมิดด้าม

อ้อเลยกลืนน้ำมันลงคอไปแล้ว มือที่จับอยู่ตรงสะโพกรู้สึกได้ถึง อาการเกร็งตูดอยู่สักพักก็ดึงควยออกจากปากอ้อเสียงดัง บ๊วบ!

อ้อหันมามองตาปรือทำท่าอายๆน้ำเยิ้มเต็มมุมปากเลย...อ้อใช้เวลาทั้งวันไปกับการนอนถ่างขายกให้นายนพ จับกระแทกกระทั้นจุใจ บนเตียงนอนห้องรับแขกชั้นสอง

โดยหลังจากที่อ้ออมจนเสร็จคาปาก อ้อยังไม่ได้พานายนพขึ้นไปบนบ้านทีเดียว แต่มานั่งขย่มกันตรงโซฟาห้องนั่งเล่นกันก่อน

จังหวะที่กำลังจะเสร็จน้ำที่สองส่งเข้ามาในท้องของอ้อ นพเค้ากระแทกสวนขณะที่อ้อกำลังจะเสร็จอีกรอบ ผับๆๆ!! ""โอ๊ยยย ไม่ไหวแล้ววว หีตอดดีจริงๆ อ้าๆๆๆ อื้อ อื้อ อืม....ซี๊ดด"

อ้อสะดุ้งเฮือกหันสะบัดเลยค่ะ เสยผมตัวเองขึ้นด้วยอารมณ์ที่ร้อนผ่าวไปทั้งตัว สักพักเค้าก็ดันตัวเองขึ้นอุ้มอ้อในท่าอุ้มแตงค่ะ

"ไปต่อกันที่ห้องนอนนะเมียจ๋าาา" เค้าพูดจากับอ้อแบบนี้เวลาเอากันค่ะ และอ้อก็เล่นตามกับเค้าด้วย

เค้ากระแทกเข้ามาใส่อ้อพร้อมจูบอ้อไปด้วย เดินขึ้นบรรไดน้ำอ้อไหลเปรอะเป็นทางเลยค่ะ

พอถึงทางแยกระหว่างห้องนอนอ้อกับสามี ทีแรกเค้าจะเดินเข้าไปในห้องนอนของอ้อกับสามี แต่อ้อห้ามเอาไว้ก่อนค่ะ ทำให้เค้าต้องเลี้ยวเค้าห้องรับแขกแทน

พอถึงเตียงเค้าก็จับอ้อขึ้นนอนตรงขอบเตียงขาพาดลงบนพื้น มือข้างนึงจับขาพาดบ่า อีกข้างแบะขาออกตรงขอบเตียง จนเห็นเนินนูนลอยเด่นหีอ้อก็โหนกนูนไม่เบาอยู่แล้ว เห็นชัดเจนตอนนี้หีอ้อแบะอ้าออก มันเริ่มเยิ้มแฉะ!

นายนพก้มหน้าละเลงลิ้นที่หีอ้ออีกครั้ง อ้อสะดุ้งมือคว้าอะไรได้คว้าเลยค่ะ มันเสียวมากจนอ้อหลับตาครางค่อยๆส่งเสียงคราง...

นายนพละเลงลิ้นแบบชำนาญมาก สักพักก้นอ้อก็ลอยไม่ติดที่นอน ส่ายร่อนจนลืมอาย ร้องครางซี๊ดซ๊าด ดังขึ้นเรื่อยๆ

จนอ้อเกร็งกระตุกทั้งตัว เอามือจับหัวนายนพกดเข้ากับหีเธอแน่น แหงนหน้าสูดปากตัวเกร็ง

สักพักพออ้อก็เริ่มคลายมือที่จับหัวนายนพออก เค้าก็เริ่มละเลงลิ้นต่อ
อ้อก้มไปมองเห็นหน้านายนพทั้งปากทั้งจมูก เปียกฉ่ำไปด้วยน้ำหีของตัวเอง เลียไปก็เริ่มเอานิ้วแยงเข้าหีอ้อแอ่นสู้จนก้นลอย...

อีกสักพักอ้อก็หันมามองหน้าแดง แล้วพูดกับนพ

"คุณคะทำเถอะ ชั้นทนไม่ไหวแล้ว" นายนพก็ทั้งเลียทั้งแยงหีอ้อ โดยทำเป็นไม่สนใจที่อ้อพูด

"พอเถอะค่ะ ทำได้แล้ว ชั้นอยากแล้วค่ะ" มันก็ไม่สนใจเหมือนแกล้ง จนอ้อคงทนไม่ไหวจริงๆ อ้าปากกว้างร้องเสียงหลงลากยาว ก่อนที่จะพูดในสิ่งนั้นออกมา

"เย็ดหีชั้นได้แล้วค่ะ!!! ชั้นเงี่ยนอยากโดนควยคุณเย็ด จะแย่อยู่แล้วค่ะ!?!"

นายนพจึงจับอ้อให้มานอนกลางเตียง พร้อมขยับตามประกบ มือก็สาวท่อนควยตัวเอง อ้อนอนถ่างขารออย่างรู้งาน

เค้าจับหัวควยถูไถติ่งไตที่เปียกเยิ้ม จนอ้อต้องส่ายร่อนตาม เหมือนอยากให้มันทะลวงหีอ้อเข้าไปเต็มแก่

ซึ่งดูจากขนาดของเค้าแล้ว จนทุกวันนี้ก็ยังไม่น่าเชื่อจะเข้าในหีตัวเองได้เลยจริงๆ แต่ก็อย่างว่าเย็ดกันมาตั้งไม่รู้กี่ครั้งแล้ว ทำไมจะเข้าไม่ได้เนอะ

นายนพบรรจงกดหัวควยเข้าไปในหีอ้อ ซึ่งอ้อก็สะดุ้งเล็กน้อย อ้อมองสบตากับเค้ามือทั้งสองจับไปที่ใบหน้าของนายนพ

เค้าค่อยๆกดเข้าไปได้ไม่ยากนัก ช้าๆทีเดียวมิดลำ จนต่างคนต่างสูดปากเสียงดัง อ้อจับแขนมันแน่น

นายนพกดแช่ไว้ สักพักก็เริ่มสาวเข้าออกช้าๆเนิบๆ "อูยยย ซี๊ดด เสียวค่ะ เบาๆก่อนมันยังแน่นอยู่เลยค่ะ"

"ไม่ได้เย็ดกันมาตั้งนาน หีคุณยังฟิตดีอยู่เลย ผมคิดถึงคุณมากเลยรู้ไหม...ผมละเสียดายจริงๆ ที่จะไม่ได้เย็ดหีคุณ คิดว่าชาตินี้คงไม่ได้เจอกันแล้ว อูยย หีรัดควยดีจริงๆ" เค้าพูดไปก็สูดปากไปค่ะ อ้อก็หลับตากัดริมฝีปากคิ้วขมวดยั่วยวน

"วันนี้ขอพี่นพเย็ดเมียให้เต็มที่หน่อยนะครับ ซี๊ดด เมียคนสวยๆหีดีๆของพี่ อูยย" อ้อตีแขนเค้าดัง เพี๊ยะ!!

"บ้า! ยังมีหน้ามาพูดอีก อู๊ยยย จะเย็ดก็เย็ดไปเถอะ โอ๊ยย ชั้นอายนะ"

นายนพก็ยิ้มแล้วเริ่มสาวเร่งจังหวะเร็วขึ้น แบบเข้าสุดออกสุด อ้อก็เด้งรับลีลาไม่แพ้กัน ดูก็รู้ว่าเย็ดเข้าขาคุ้นเคยกันมาก

มันจะผิดกับเวลานอนกับสามีมาก คนละคนเลย เค้ากระเด้าเร็วและแรงขึ้นมากๆ ผับๆๆๆ ป๊าบๆๆๆ ผับๆๆๆ พร้อมกับเสียงสูดลมไม่ขาดปาก

อ้อลืมอายไปแล้วค่ะ ร้องครางดังลั่นห้อง

นายนพก็กระหน่ำเย็ดจนเตียงสะเทือน! แคมอ้ออมควยใหญ่จนตุ่ย กลีบแคมผลุบเข้าผลุบออกตามควยนพ

น้ำเมือกถูกขับออกมาชะโลมควยนพ จนเป็นมันวาว นานเข้าก็เริ่มเป็นฟองขาวติดโคนควย กระแทกหนอกชนหนอ แบบไม่เกรงใจเตียงอ้อเลย...

นายนพก้มไปจูบปากอ้อๆก็แลกลิ้นกับอย่างเมามัน ครางในลำคออู้อี้ตลอดเวลา มือก็เคล้นนมคู่สวย สลับกับก้มลงไปดูดเลีย

ขณะที่จังหวะการกระเด้า ก็ไม่แผ่วลงเลย ลีลาแบบนี้สามีเทียบไม่ติดเลยจริงๆ อ้อก็โอบกอด คล้องคอเค้าแน่น

นายนพกระเด้าท่านี้อยู่พักใหญ่ อ้อก็ตัวเกร็งมือจิกหลังมันแน่น เค้าก็เร่งกระเด้าทั้งเร็วและแรงจนเสียงดัง
ปึ้กๆๆๆ ป๊าบๆๆๆ

แล้วอ้อก็ครางไม่ได้ศัพท์ กอดรัดแน่น "โอ๊ยยๆๆๆ อ๊าๆๆๆ ซี๊ดดดด" ร้องออกมาโดยไม่ได้สนหรือกลัวข้างบ้านจะได้ยินหรือไม่

นายนพกดแช่ควยไว้มิดด้าม แต่ก็ส่ายบดคลึงจนอ้อตัวสั่นระริก สักพักก็ดึงควยของมันออกจากหีอ้อดัง บ๊วบบ!!

หีอ้อแดงก่ำกรวงโบ๋ น้ำเยิ้มเป็นเมือกเลย...

นายนพทิ้งตัวลงนอน ควยตั้งแด่น้ำเมือกเปียกเยิ้ม จนเป็นฟองขาวตรงโคนควย อ้อเหมือนรู้งานเข้มขยับตามขึ้นไปนั่งคล่อมบนตัวเค้า

อ้อจับควยมันจ่อให้ตรงช่องทาง แล้วกดสะโพกทีเดียวสุดลำ แหงนหน้าเชิดสูดปาก ส่ายสะโพกบดคลึงอยู่สักพัก ก็เริ่มสาวสะโพกขึ้นลง ส่ายร่อนเป็นจังหวะเร็วขึ้นเรื่อยๆ...

นายนพจับสะโพกตีก้นอ้อสลัยกับเคล้นเต้านมอย่างมันมือ

อ้อร้องครางเสียงดังขึ้น ไปพร้อมกับส่ายร่อนสะโพกอย่างเมามัน อ้อเสร็จไปหลายทีแล้วค่ะ

นายนพก็สูดปากกระเด้งสวนเอวขึ้นมา จนหน้าขากระทบกันดัง ผับๆๆๆ

พักใหญ่ อ้อเสร็จในท่านี้ไปอีกที นพจับอ้อหมุนโดยไม่ได้ดึงควยออก ให้หันหน้าไปทางปลายเท้า แล้วกดหน้าอ้อลง พร้อมขยับตามประกบในท่าโก้งโค้ง

เค้ารั้งเอวอ้อเข้าหา พร้อมกับกระแทกควยเข้าใส่ สลับกับเอื้อมมือไปเคล้นคลึงนมทั้งสองข้าง ที่แขว่งไปมาอย่างมันมือ

นายนพกระแทกตูดอ้อ จนกระเพื่อมตามจังหวะเลย เวลาเค้าปล่อยมือจากนมอ้อมารั้งที่เอว อ้อจะเอามือข้างนึง
มาคลึงนมตัวเองแทน

ทั้งที่แต่ก่อนอ้อห้ามไม่ให้เล่นนมแรง เพราะกลัวนมจะยานเร็ว แต่ดูอ้อตอนนี้สิ อารมณ์เตลิดไปแล้ว

สักพักนายนพก็ซอยถี่ยิบ จนอ้อต้องปล่อยมือจากนม ไปช่วยยันพื้นที่นอนทั้งสองข้าง จนเธอตัวเกร็ง เสร็จในท่านี้ไปอีกรอบ

ทำให้นายนพต้องกัดฟันแน่น สูดปากลั่น..."อู๊ยยย ตอดดีจริงๆ ทนไม่ไหวแล้ว อู๊ยยย!!!"

เค้ากระแทกถี่ยิบดัง ป๊าบๆๆๆ แล้วก็กดตูดนิ่ง ตัวเกร็งกอดเอวอ้อแน่น น้ำแตกใส่หีอ้อเรียบร้อยแล้ว

สักพักนายนพถอนควยออกมาดัง บ๊วบ!! ต่างคนต่างทิ้งตัวนอนแผ่ อย่างเหนื่อยหอบ

อ้อนอนหอบจนตัวสั่น นมกระเพื่อมถ่างขาอ้าซ่าเลย..หีอ้อ แดงกรวงโบ๋ เห็นเนื้อในเลย น้ำควยนายนพก็ไหลย้อนออกมาเต็มปากรู

สักพักนึงได้พอหายเหนื่อย นายนพก็คล่อมอยู่บนหน้าอ้อ อ้อก็ดูดเลียควยมันอย่างอร่อยปาก

และอ้อก็เย็ดกับนายนพไปอีกหลายๆยก โชว์ลีลาหลายท่า อ้อก็พลิกตามมันได้หมดแบบรู้ทางกัน...

อ้อตื่นมาอีกทีก็หัวค่ำแล้วค่ะ หมดเเรงมาก เพราะไม่ได้โดนจัดหนักจัดเต็มแบบนี้มาเป็นปี

เค้านอนกอดอ้อหน้าแนบอยู่ที่ไหล่ซ้ายของอ้อค่ะ รู้สึกหนักเลยดันเค้าออกและมองดูเวลา ก็ตกใจรีบปลุกเค้าให้ไปอาบน้ำแต่งตัว

นายนพก็งัวเงียงงๆ อ้อเลยบอกไปว่าตอนนี้ค่ำแล้วให้รีบกลับไปได้แล้ว เค้าเลยสะดุ้งตื่นทันทีเลยค่ะ ลุกไปอาบน้ำแต่งตัว

ส่วนอ้อก็ประคองตัวเองแบบเหนื่อยๆ โซเซค่ะ แต่ก็พยายามรีบถอดปลอก ผ้าห่ม ผ้าปูที่นอนหอบลงไปซักทั้งหมด

เรียกว่าวุ่นเดินขึ้นเดินลงบ้านวุ่นวายมากค่ะ จนในที่สุด 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

Pm Nuttakan

นี้สินะที่เขาเรียกว่า ใจแตกเพราะดุ้น อ้อหลงดุ้นใหม่จนโงหัวไม่ขึ้นเลย

boyza55

hunterkung

เจอควยใหญ่ลีลาดี​ บืมผัวไปเลย​ ผัวก็ไม่สงสัยอะไรเลย

Lactasoy Milk

ที่เขาว่าพวกคนงานเถื่อนๆ ยาม รปภ.เย็ดเก่งนี่น่าจะจริง พวกนี้ควยใหญ่ด้วย

XQ

ของมันขาดกันไม่ได้จริงๆๆห่างหายกันไปนานพอเจอหน้ากันปุ๊บก็จัดกันเลย

Mairuzin

au2000

Daxamoo

น้ำเต็มท้องไม่รู้ลูกใครหว่า
ออกมาดอเบ้อเร่อก็รู้เลย

กฤษดา บุญมา

รสชาติทีติดอกติดใจทีไมใด้กิ้นมานานวันนี้ใด้กิ้นอีกครัง นันจอให้เต็มอิมแฃ้วกัน

pankea

ในที่สุดอ้อก็ท้องแต่ไม่ใช่ฝีควยสามีนะมันเป็นน้ำควยชู้โดยสามีนึกว่าน้ำตัวเองทำเมียท้อง

La Pt

sarawoot1234567

ท้องสมใจอยากแน่อ้อ แต่เสี่ยงไปหน่อยเล่นกันที่บ้านเลยไม่กลัวผัวจับได้เลย

9toulek

ไม่เคยได้อ่านตอนนี้เลยครับ
มันมาก เปลี่ยนแนวไปเลย ห่างกันยังกลับมาเจอกันได้