ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซ่อนกลิ่น 4 : ทัดเธอไว้ในใจ

เริ่มโดย punyang, มกราคม 20, 2021, 09:33:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

automilo

ในที่สุดทุกอย่างก็ลงตัว ไม่ต้องลักหลับแล้ว 555

ตะวัน123

ดีใจด้วยน่ะครับที่ได้กลับไปทำงานแล้วก็ขอแค่เขียนเรื่องให้จบก็ดีแล้วครับรอได้

swss2511

คราวนี้จะได้เสียวกับน้องแบบเปิดเผยเสียที

sakdi Ontong

ผมขอเดาว่าน้องเมย์จะเป็นแม่เล้า จัดหาเด็กใหม่มาให้พี่ต้นเรื่อยๆแน่ หลังจากที่พี่ต้นปราบน้องเมย์ได้อย่างราบคาบ

Erik

Chan_Som

พี่ชายที่แสนดี โอ้ย แบบนี้จะเหลือเหรอ รอดูว่าน้องสาวคนสวย จะแสดงอาการตอบสนองอย่างไร เพราะกลิ่นที่แสนจะยวนใจ  ::DayDream::

po3026

ในเมื่อสารภาพความจริงแล้วก็จัดต่อเลยครับ

testman

พอน้องเมย์รู้ก็แอบดีใจมากกว่า จริง ๆ ก็รออยู่แล้ว แต่พี่ชายมัวแต่อ้ำอึ้ง

งานยุ่งแต่อย่าหายไปเลยนะครับ อย่างที่บอก งานเขียนเนื้อเรื่องมีเอกลักษณ์ เดาต่อไม่ถูกเลย จะเป็นสไตล์ ฮาเร็มเหมือนเรื่องที่แล้วหรือเปล่า

rongler

xonly-1221

น้องสาวเข้าใจผิดคิว่าโดนรุม กลายเป้นพี่ชาย

boulderdash69

สุดท้ายแล้วจะได้กับน้องเมย์แบบรู้ตัวแล้วสิ แบบนี้  ::Shy::

chon101

××Mon××

ไม่ใช่จูบแรกของน้องเมย์ นี่หมายตัวน้องเมย์ หรือพี่ต้นที่เคยจูบกับผู้หญิงครั้งแรก

longman_44

ได้จัดแบบไม่ต้องลักหลับแล้ว ยินยอมพร้อมใจ จัดหนักแน่นอน

Alligator

ต้องขอบคุณยาปลอมที่ทำให้พี่ต้นได้เคลมน้องเมย์แบบ100% ฟินแน่งานนี้