ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตัวอย่างนิดหน่อย ร้านคาราโอเกะ สาขาเชียงใหม่

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 21, 2021, 01:32:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

First10

คุณรุกะคงอยากมีที่ระลึกจากเมืองไทยมั้งครับ อย่าขัดใจเธอนะอาจจะได้โกอินเตอร์

Daxamoo

ตกลงโทนมีดีอะไรนี่เจอแต่สาวๆตัวท้อปเข้าสิงตลอด ขอของดีลงถี่ๆหน่อยนะ ขอบคุณครับ

mobkhe

kpnttn

อีกรอบ จะพอเหรอ อีกหลายๆ รอบสิ จัดให้พี่พลอยหลับ แล้วค่อยไปแช่ออนเซ็นกับคุณรุกะต่อ

Au Nanma

ออนเซ็นยังไงก็ต้องไป
ถึงจะเป็นลูกสาวผู้ถือหุ้น
แต่เพื่อความขาวโอโม่และ made in japan ยังไงก็ขัดไม่ได้
สาวเจ้าชวนทั้งที

ieaky

มาหบอกให้อยาก(รู้) แล้วจากไปพี่พลอยก็เป็นสาวที่เดาใจยากนะ เงียบขรึมจริงจังเวลาทำงานแต่หลังเลิกงานนี่...
ว่าแต่คุุุุุณรุกะนี่ตกลงยังไง 
ลืมพี่หมิวกับสาวสาวไปได้ไง คิดถึงดาว มิ้นท์ แก้มแล้้ว
::Reader::

inputpy

myfino262903

ความใฝ่ฝันของใครหลายคน ใต้โต๊ะโคคัตสึ และแม่สาวเจแปน แต่มันจะเป็นจริงได้กับใครสักกี่คน นี่แค่น้ำจิ้มนะเนี้ย ของจริงมาเมื่อไหร่ใจรออ่านแบบจดจ่อครับ

ตะวัน123

n_neng

เปลี่ยนเป็น พี่พลอย ดีกว่า  
นัวๆๆกันในบ่อ  ฟินเวอร์

Ttum1188

ท่านโทนจะเรียกน้ำย่อยก่อนแต่ดูเหมือนน้ำลายจะไหลล่ะงานนี้

××Mon××

จะเปิดสาขาเชียงใหม่แล้ว แต่ผมก็คิดถึงสาขาพระราม3อยู่นะครับคิดถึงสามสาวกับสองเจ๊จะเป็นยังไงต่อ ส่วนสาขาทะเล  Ebook จะมาเมื่อใหร่น้อครับ

spty24

เจียงใหม่กะเจ้า คุณรุกะจะมาไม้ไหนครับเนี่ย ขริงอย่างท่านว่า ผู้หญิงเดาใจยาก5555

noojane

ก็เสี่ยงอยู่นะไปแช่ออนเซ็นกับลูกสาวลูกค้านิ

ปล​  จะรออะไรอีกฮึพี่พลอยถามแบยนั้นมาแล้วจัดโลด