ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตัวอย่างนิดหน่อย ร้านคาราโอเกะ สาขาเชียงใหม่

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 21, 2021, 01:32:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuta279

พี่พลอยชวนต่ออีกรอบ แล้วเรื่องแช่ออนเซ็นหล่ะ
สาขาเชียงใหม่ก็ดี แต่สาขาพระรามสามก็ยังคิดถึงนะครับ

633sqd

จะเสียแรงกับพลอย หรือเก็บแรงไว้ชมความขาวเมดอินเจแปน ถึงจะมีหวังน้อยนิดก็เถอะ ::Grimace::

txxt30

ท่าทางพี่พลอยจะติดใจถึงได้ถาม ต่ออีกรอบมั้ย  โทนจัดไปอย่าให้เสีย 5555

pamaaeng

donki

อย่าพี่พลอยมาหลอกล่อนะครับ ยังไงเราก็จะออนเซ็นครับ อิคึ

เอี้ยเกี้ย

::Cold::อากาศหนาวๆอย่างนี้​อยากออนเซ็นมากๆเลย​ แต่ตอนนี้บริการพี่พลอยอีกหน่อยน่า

peddo

สาขาเชียงใหม่น่าจะยืดเยื้อ แถมมีออนเซนด้วย ต้องระวังไข่สุกนะครับ  สงสัยคุณล่ามจะแพร่ข่าวแผ่นดินไหวบนยอดตึกไปทั่วเชียงใหม่แล้ว รักษาตัวนะครับ สามสาวร้านเกะรออยู่

C-Runners

จะรออะไรล่ะครับโทน ต่อสิครับ 55555

แต่เก็บแรงเผื่อไว้คืนนี้หน่อยก็ดีนะ

pankea

เคยลุ้นว่านายโทนจะได้สาวญี่ปุ่นมั๊ยตอนนี้แน่ใจแล้วว่าคุณรุกะคงได้กินอาหารไทยแน่นอน

chanky2007

แบบไหนก็ได้ ส่วนตัวคิดว่า อ่านไปเรื่อยๆก็ได้ เพราะแยกสาขาก็น่าจะต้องค้างหลายเรื่องมากขึ้น
จริงๆ อยากอ่านทุกเรื่องเลย ออนเซ็น พี่พลอย พี่เหมียว พี่หมิว สามสาว
ค้างกันหลายเรื่องเลย
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

okai

มาจุดประเด็นให้สาวกแล้วละครับ.. อยากอ่านต่อเลยว่าลูกสาวประธานนี่จะยังไงครับ

guang_k

โหพี่พลอย น่าจะเครื่องติดแล้วดับยาก เหมือนเขาต้องการชดเชยอะไรบางอย่างเลย งานนี้นายโทนเฉาแน่กว่าพี่พลอยจะพอใจ
ส่วนเรื่องแยกเรื่องเอาตามสะดวกเลยครับ แต่ส่วนตัวชอบแบบไทม์ไลน์เดียวเรียงไปเลย หรือจะโดดก็ตามความเหมาะสมถึงจะคิดถึงสามสาว และอยากรู้ว่าเคลียร์กับพี่เตยยังไง แต่ก็รออ่านตามลำดับได้ครับ