ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บทสัมภาษณ์ Teenage Swinger

เริ่มโดย zuper, มกราคม 22, 2021, 02:07:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zuper

กลับมาแล้วครับ โดนแบนไปเดือนนึง เข็ดแล้ว
ในระหว่างที่โดนแบน ก็ไม่ค่อยทีเวลา ได้งานออกมา 2 เรื่อง

ขอมาฝากให้หายคิดถึงกันครับ

สวัสดีครับ หากจำกันได้ ครั้งหนึ่งเราเคยได้สัมภาษณ์คู่รักสวิงกิ้งมาแล้ว ซึ่งได้รับกระแสตอบรับดีมาก
ครั้งนี้ขอนำพามาให้รู้จักกับ Teenage Swinger

A : แนะนำตัวหน่อยครับ
S : สวัสดีครับ ผมชื่อเกม ส่วนแฟนชื่อผึ้งครับ เราทั้งคู่อายุ 19 ปีกันทั้งคู่เลย

A : ถือว่าเด็กมากในวงการนี้เลย ถ้ามีคนสนใจจะติดตามทางไหนได้ครับ
S : account Twitter ของเรา คือ "อยากเห็นแฟนโดนคนอื่นเย็ด" @pmpm2122 ตอนนี้ยอดคนติดตาม 37K

A : ยังไม่เยอะเนอะ
S : ใช่ครับๆ คงเพราะผมไม่ค่อยได้ลงรูปอะไรเท่าไหร่ ถ้าใครอ่านบทสัมภาษณ์นี้ ก็ติดตามเพิ่มได้

A : งั้นมาเข้าเรื่องเลย ประสบการณ์ในวงการสวิงเยอะมั้ย
S : เอาจริงไม่เยอะครับ เคยสวิงครั้งหนึ่งเมื่อเกือบปีที่แล้ว

A : หือ ครั้งเดียวเอง ใครเป็นฝ่ายอยากสวิงครับ
S : ดูจากชื่อทวิต น่าจะชัดเจนนะครับ 555 เริ่มจากผมที่ชอบดู AV ก็มีแนวเรื่องสวิง ดูๆ ไปก็เกิดความรู้สึกอยากเลยลองถามๆ ผึ้งดู

A : ผึ้งยินดีเลย?
S : เธองงครับ ตอนแรกเธอไม่รู้จักว่า Swinging คืออะไร ผมเลยลองเปิดหนัง AV แนวสวิงให้เธอดู ก็เริ่มเข้าใจ

A : เข้าใจแล้วยินดี?
S : ด่าสิครับ ผึ้งเองก็เป็นผู้หญิงปกติแหละ จู่ๆ จะให้ยินดีที่จะมีคนอื่นมาเย็ด ก็คงไม่ใช่คนที่ผมรักหรอก

A : แล้วทำไมเธอยอม มีเทคนิคอะไรในการกล่อม
S : ก็ใช้เวลาอยู่พอดูครับ เวลาจะมี Sex กัน ก็ลองเปิดหนังแนวสวิงให้ดู เวลา Sex ก็พูดแบบให้ลองจินตนาการว่ากำลังมีชายอื่น สอดควยเข้ามา ก็รู้สึกได้นะว่า ผึ้งดูเริ่มให้ความสนใจ ตอนมี Sex ก็ดูคึกกว่าปกติ

A : แล้ว?
S : ก็เริ่มใจอ่อนครับ แต่ยังไม่กล้า ระหว่างนั้นผมก็ส่องไปในทวิตเตอร์ แค่ค้น # สวิงกิ้ง ก็เจอคนที่มีรสนิยมเดียวกันมากเลย ผึ้งเองก็ได้มาอ่านๆ เลยรู้ว่ามีคนที่ชอบแนวเดียวกันนี้เยอะอยู่ ไม่ใช่เรื่องผิดแปลกอะไร

A : คนในทวิตสายนี้เยอะจริงๆ
S : ใช่เลย แถมแต่ละคนแชร์ประสบการณ์ ทำให้ผึ้งเริ่มหายกลัว เลยทำข้อตกลงกัน

A : ข้อตกลง? ยังไง?
S : อย่างแรก จะไม่ใช่สวิงคู่ จะเป็นแค่ชายเดี่ยว และผึ้งจะเป็นคนเลือกชายเอง

A : รู้สึกเสียเปรียบไหมเนี้ย
S : ก็คงคิดได้แบบนั้น แต่จุดประสงค์ของผมแต่ต้น คือ อยากเห็นแฟนโดนคนอื่นเย็ด ดังนั้นถือว่า รับได้ครับ
      ผมเลยคัดๆ คนที่เสนออยากสวิงมาให้ผึ้งเลือก ก็สรุปที่ชายคนหนึ่ง ที่ผมก็ถามนะ ทำไมเลือกคนนี้ ผึ้งก็ตอบว่าเพราะเขาดูสะอาด ไม่คุกคาม แต่ผมก็คิดว่าหน้าตาคงมีส่วนด้วย 555

A : เมื่อตกลงกันได้ ได้คนที่จะสวิงแล้ว ก็ถึงวันเหตุการณ์สำคัญละสิ
S : ครับ เราก็นัดกันที่รีสอร์ตแห่งหนึ่ง พี่เขาเป็นคนเปิดห้องให้
แล้วก็เข้าไปรอในห้องก่อน เราสองคนค่อยตามไป เมื่อจะเข้าห้องก็รู้สึกได้ว่าผึ้งสั่นกลัว จนได้เจอหน้ากัน ก็เขินอายกัน แต่พี่เขามีประสบการณ์มาก่อนแล้ว เลยคอยแนะขั้นตอนให้เรา
ก็ตกลงกันก่อน คือ ไม่บังคับ ไม่รุนแรง ใส่ถุง

A : น่าตื่นเต้นมาก
S : ครับ ก็เริ่มจากถอดเสื้อผ้า พี่เขาถอดก่อนเลย เหลือแต่กางเกงในตัวเดียว พอผึ้งเห็นแบบนั้นก็ยิ่งสั่น พยายามหันมาจ้องหน้าผม ว่าจะเอาไงต่อ แต่ผมก็พยายามให้กำลังใจ ผึ้งเลยค่อยๆ ถอดเสื้อออกก่อน ตามด้วยกางเกง เหลือแต่ชุดชั้นใน ชายเดี่ยวก็เอ่ยปากชม จนผึ้งเลยมั่นใจ พี่เขาก็เข้าใจนะ ไม่ได้เดินเข้ามาจะช่วยถอด ทำให้ผึ้งตัดสินใจถอดออกจนหมด เป็นครั้งแรกที่ผมได้เห็นผึ้งเปลือยต่อหน้าคนอื่น

ผมเองก็ถอดเหมือนกัน ตอนนั้นผมมองไปที่หีของผึ้ง ดูเริ่มจะแฉะแล้ว พี่คนนั้นก็ถอดกางเกงในออกด้วยเหมือนกัน ผึ้งดูจะสนใจควยของพี่เขา เพราะดูใหญ่กว่าของผม

A : ดีใจที่จะได้ลองของใหญ่?
S : 555 น่าจะใช่ครับ พี่เขาเดินเข้ามา ขออนุญาตกอดตัวผึ้ง ผมเห็นนะเธอตัวแข็งทื่อเลย แต่ก็ยอมให้กอดแต่โดยดี ผมเห็นแบบนั้นก็ก้าวเข้าไปลูบหลังเธอเบาๆ สัมผัสก้นเธอ สักพักก็แยกจากการกอด พี่เขาบอกให้ผมเริ่มก่อน

ผมเลยพาผึ้งไปที่เตียง ให้เธอนอนหงายก่อนจะใช้มือลูบไปที่ร่องหี ตอนนั้นมันแฉะเยิ้มมาก ผมลองสอดนิ้วเข้าไป เข้าง่ายมาก พี่เขาก็เดินมานั่งข้างๆ ใช้มือจับที่หน้าอกของผึ้ง ใช้นิ้วเขี่ยหัวนม ผึ้งได้แต่หลับตา ผมสังเกตได้ว่าร่องเสียวของผึ้งตอดนิ้วของผมเลย

สักพักผมก็เห็นว่าพี่เขาใส่ถุงยางเรียบร้อย ผมเลยลุกออกมา พี่เขามาคุกเข่าที่ปลายเตียง ก่อนจะก้มลงไปเลียหี ทำเอาผึ้งสะดุ้ง ครางออกมา ผมเห็นแบบนั้นก็เลยก้มไปดูหัวนม ยิ่งเตลิดครางลั่นไปใหญ่

A : โดยรุม 2 ทางแบบนี้ คงยากจะทนละเนอะ
S : ใช่ครับ ตอนนั้นในห้องมีแต่เสียงครางของผึ้ง กับเสียงแจ๊บๆ ดูดนม ดูดหี ส่วนตัวผึ้เองก็นมไม่ได้ใหญ่มาก แต่ดูดแล้วมันส์ปาก

สักพักพี่เขาก็เหงยหน้าขึ้นมา ถามผึ้งว่าพร้อมยัง ผึ้งก็ลืมตา ตอนนี้หน้าเธอแดงมาก ผมว่าแฟนผมน่ารักนะ แต่สภาพนี้น่ารักขึ้นไปอีก เธอก็ไม่ได้พูดอะไร หันมามองหน้าผม พอพี่เขากระแอม ผึ้งก็ตัดสินใจพยักหน้าเบาๆ

A : อูย เสียวตาม
S : ว่าแล้วพี่เขาก็ลุกขึ้น จับควยที่ตอนนี้อยู่ในถุงสีชมพู ถูไปมาที่ร่อง มือของผึ้งคว้าจับมือของผมไว้แน่นเลย รู้สึกได้ว่าเธอเสียวมาก เพราะขนลุกไปทั้งแขน พี่เขาก็ให้สัญญาน ก่อนจะค่อยๆ กดตัวเข้ามา มือของผึ้งยิ่งบีบแน่นไปอีก

A : เหมือนจะคลอดลูกเลย 555
S : ครับ สักพักเธอก็ดูผ่อนแรง พี่เขาก็บอกเข้าไปจนหมดแล้ว แล้วก็พูดขึ้นมา "ยอดเลย หีน้องฟิตมาก ตอดควยพี่ดี"

A : ไม่ค่อยได้เย็ดกันหรอ?
S : ก็บ่อยอยู่ครับ ทุกอาทิตย์ที่สะดวก แต่ผมสายยาวมากกว่า ส่วนของพี่เขาออกแนวใหญ่

A : อ้อ!
S : พอพี่เขาเอาควยเย็ดจนสุดโคน ก็เริ่มที่จะเด้าเอวจากเบา ไปหนัก ในระหว่างนั้นผมก็เงี่ยนมาก จับมือของผึ้งให้มาจับควยผม และคงเป็นที่ความเสียว แรงบีบเป็นไปตามจังหวะเด้าเอวของพี่เขาเลย แต่แค่นี้ไม่พอสำหรับผม ผมเลยบอกให้ผึ้งอ้าปาก ก่อนจะยัดควยเข้าปากไป

A : 2 ทางเลย
S : ใช่ครับ เป็นภาพที่ผมชอบนะ ขาของผึ้งกางออกเต็มที่ ตาหลับพริ้ม ปากก็ดูดเข้าออกดังจ๊วบๆ นมก็เด้งกระเพื่อมไปมา เรา 3 คนอยู่ท่านี้หลายนาทีมาก คือ ต้องชมพี่เขาว่าอึดดี สามารถเอาต่อเนื่องเป็นสิบนาทีได้ โดยไม่แตกก่อน

จากนั้นพี่เขาก็ขอเปลี่ยนท่า ให้ผึ้งคุกเข่า ในท่าหมา พอจังหวะจะเปลี่ยนท่าควยหลุดออกจากหี ผึ้งก็กระตุกครางดัง เธอบอกเสร็จไปแล้ว แต่เธอก็ยังไม่นอนพักนะ เธอพลิกตัวคุกเข่าให้ทันที พี่เขาก็เสียบเข้าไป ผึ้งก็ยิ่งครางดังอีก ผมได้แต่มอง ควยผมก็แข็งรอ แต่ท่านี้หีผึ้งคงแน่นกว่า ไม่ถึง 5 นาที พี่เขาก็บอกเสร็จแล้ว จังหวะดึงควยออก ผมเห็นผึ้งพยายามถอยเอวตาม แต่พี่เขาก็ดึงออก ผมเห็นน้ำเต็มถุงเลย

A : แล้วเราละ ยังไงต่อ
S : ผมก็ไม่รอช้า ไปยืนแทนที่พี่เขา ก่อนจะเอาควยผมสอดเข้าไป มันรู้สึกหลวมกว่าเดิมหน่อยนะ แต่น้ำเงี่ยนเยิ้ม จนรูดเข้าออกได้เร็วมาก ผมที่อารมณ์อยากมานาน ก็เด้าอย่างเต็มแรง เสียงเนื้อพั่บๆ ส่วนพี่เขาก็มานั่งข้างหน้า ก่อนจะจูบปากผึ้ง ซึ่งผึ้งเองก็ดูคึก ดูดปากแลกลิ้น ผมยิ่งเห็นแบบนั้นก็ยิ่งคึก กระแทกเอวรัวๆ จนผมบอกผึ้งเสียว จนกระตุก น้ำแตกเต็มหีผึ้งเลย

A : แตกในเลยหรอ?
S : ใช่ครับ พอผมเสร็จก็ขอนอนพัก ผึ้งกับพี่เขาก็ยังคงจูบปากกันอยู่ สักพักก็ทิ้งตัวพักผ่อน ผึ้งนอนกลาง ผมกับพี่เขานอนซ้ายขวา แต่มือพี่เขาก็ประกบหีของผึ้ง เขี่ยไปมา ตอนนั้นผมรู้สึกเหนื่อยแล้วก็ปวดฉี่ เลยลุกไปห้องน้ำ

ตอนอยู่ในห้องน้ำก็ได้ทบทวนความรู้สึกตัวเองว่า ผมรู้สึกยังไงกันแน่ ความเสียว แน่นอนมีอยู่ แถมมากกว่าปกติ ความรัก ผมรู้สึกว่าแฟนผมมีมุมอื่นๆ ที่ไม่เคยได้สัมผัส รู้สึกทั้งรักทั้งหวงมากขึ้น ในระหว่างที่คิด ประตูก็ปิดอยู่ พอผมจะเปิดก็ได้ยินเสียงคราง เลยค่อยๆ เปิดประตูออกไป

A : ภาพแบบไหนที่เห็น
S : ภาพที่ผมเห็น คือ ผึ้งกำลังขึ้นบนตัวพี่คนนั้น กำลังขย่มตัวอย่างแรง เสียงพั่บๆ ยิ่งแรง ยิ่งคราง ยิ่งคราง ยิ่งแรกขึ้น ผมดูสีหน้าของพี่คนนั้นก็เสียวจนต้องซู่ดปาก เอาจริงเวลามีอะไรกับกับผึ้ง ยังไม่เคยมาถึงอารมณ์นี้เลย ผมเลยเปิดประตูออกไป แต่เขา 2 คนไม่ได้สนใจผมเท่าไหร่ ปล่อยผมยืนควยแข็งอยู่ด้านข้าง บรรยากาศตอนนี้ผมยิ่ง 2 จิต 2 ใจ อยากเข้าไปร่วมแจม แต่ก็แอบกลัว เลยได้แต่ยืนสาวหนอนอยู่ข้างๆ

ไม่รู้ผึ้งลืมตาตอนไหน แต่คงเป็นตอนที่เธอเริ่มเหนื่อย เลยพักจนได้ลืมตามาเจอผม เธอก็ดูเขินนะ ผมได้มีเลยเดินเข้าไปทางด้านหลัง บีบนมเธอ เอาควยถูหลัง ตอนแรกตั้งใจจะลองรูก้น แต่เหมือนผึ้งรู้ทัน รีบลุกจนควยพี่คนนั้นหลุดออกจากหี มีคราบน้ำเยิ้มตามออกมา ก่อนที่เธอจะกดตัวผมให้นอนลง แล้วมาขึ้นขี่ผมต่อ

A : เสียดายเลย
S : ครับ มันเป็นความรู้สึกอยากลองนะ ว่ารูก้นที่ในหนังเขาทำกัน มันเป็นยังไง แต่เธอคงกลัวเจ็บ เลยไม่ยอม

A : แล้วพี่คนนั้นทำไงต่อ
S : ผมก็ไม่รู้สิ เพราะกำลังสนใจกับที่ผึ้งขย่มผมอยู่ แกคงลุกจากเตียงไปแหละ เพราะเหมือนผมได้ยินเสียงน้ำ

A : นึกว่าพี่เขาจะเข้าข้างหลังแทน
S : นั้นสิ แอบกลัวเหมือนกันครับ ระหว่างที่ผึ้งขี่ผมอยู่ เราก็ได้คุยกันไปด้วย เธอถามว่ารู้สึกยังไงบ้าง ที่เห็นเธอดูร่านแบบนี้ หมดรักหรือเปล่า

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
รับจ้างแต่งนิยาย 18+ ติดต่อ twitter @secretxwar ตอนละ 250 บาท

aceinw6969

ได้ร่วมรักอย่างที่ถึงใจของกันและกันนี่มันน่าอิจฉาจริงๆครับ การสวิงนี่ไม่ดีเลยก็แยกย้ายเลยจริงๆ

Bankrupt

อยากให้ลองหญิงเดี่ยวมาลสคงตื่นเต้นอีกแบบ

sakda silakhom

ขนาดครั้งแรกก็ขึ้นเองเลยอารมณ์หญิงเมื่อกล้าแล้วทำได้ทุกอย่าง

tameable

1678405

อนาคตถ้าได้มีลองแบบคู่น่าจะสนุกไปอีกแบบ

drof666

ครั้งแรกมันก็ตื่นเต้นดี พอหลายๆครั้งเข้ามันก็เริ่มเบื่อจนต้องเพิ่มชายเดียวทีละสามคน

Raymond

สุดท้ายต้องถามใจตัวเองดู เหมือนที่น้องเขาถาม

gusjung111

dalton

taimon

อยากให้แฟนกลับมาวิวอีกครั้งจังเลย

Otaza

ไม่รักคงไม่ยอมหรอก รักมากแน่

Pager

เป็นประสบการณ์ที่น่าตื่นเต้นมากครับบ น่าติดตามๆๆ

wiggo

mdemigod

อยากเป็นพี่เทพคนนั้นนะครับ อยากรู้ว่าน้องผึ้งแน่นแค่ไหน