ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shisshou Koubou (Kisaragi)] Mahou Shoujo Tomoe Bitch By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, มกราคม 27, 2021, 05:40:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

กลับมาอีกครั้งหลังจากปั่นเว้นท์เกมจนเพลิน งวดนี้เป็นโดมามิซังจากมาโดกะ ขอบอกว่าห้ามพลาด ::JubuJubu::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ว่าเเต่เรื่องนี้คุ้นๆ เหมือนเคยผ่านตาหรือป่าว ?

เสียด้ายเเนวเรื่องนางร่านง่ายๆไปหน่อยเลยไม่ค่อยมีเรื่องราวให้ตาม

ตอนจบก็คฃเป็นทาส.....ของผู้ชายที่เอาด้วยละมั้ง ......หรือว่าจะมีต่อ ตอน2หว่า?

---------------------------------------------------

สรุปติดใจ สิยะ 555+ เเต่เอาจริงๆมุมมองเเบบนี้คนอ่าน น่าจะเฉพาะทางจริงๆ

เหมือนมุมมองมันเป็น บุคคลที่1 คือให้เราอินเป็นตัวผู้ชายละมั้ง ซึ่งผมเข้าไม่ถึง 555+

เเต่ชอบตัสวละครสาวๆ วาดออกมาดีอยู่ ^^

Bewtty Buss

สวัดดีครับผมตามจาก Fsaya ครับผมจะมาขอซื้อเรื่อง Pandora 3 ที่คุณได้แปลไว้ที่เว็ปหน่อยครับผมอยากอ่านมากๆ ได้โปรดขายให้ผมเทอครับ ผมหาซื้อไม่ได้ครับ พอดีผมหาทางติดต่อส่วนตัวไม่ได้เลยมาหาในนี้ครับขอบคุณมากครับ

ไม่ต้องซื้อ เดี๋ยวมีแจกฟรี ไว้จะเร่งลงผลงานเก่าให้ครบๆก่อนนะ

siwapol55

คุณมามิ โดนล่อหลวงซะแล้ว
สุดท้ายอาจติดใจไปเลยก็ได้
ขอบคุณมากครับ
สุดท้ายคุณมามิก็เหมือนจะติดใจตามที่เดาไว้เลย

doujin

สรุปติดใจ สิยะ 555+ เเต่เอาจริงๆมุมมองเเบบนี้คนอ่าน น่าจะเฉพาะทางจริงๆ

เหมือนมุมมองมันเป็น บุคคลที่1 คือให้เราอินเป็นตัวผู้ชายละมั้ง ซึ่งผมเข้าไม่ถึง 555+

เเต่ชอบตัสวละครสาวๆ วาดออกมาดีอยู่ ^^