ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Secret redio คลื่นลับเรื่องร้อน

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 28, 2021, 02:02:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bluenavy

ขอบคุณครับ เสร็จแล้วยังไม่จบอีกเหรอ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โอ้..ล่อซะหีบวมแดงแถมแตกในเลยแบบนี้ สงสัยว่าจะมีท้องกันบ้างล่ะ...555

sombie.pj

เปอ ครับ

จะได้ตามไปซ้ำดาราอีกซักรอบมั้ย

keng7799

พล็อตเรื่องเด็ดมาก  รู้สึกใน youtube  จะมีช่องแบบนี้ ที่ให้คนทางบ้าน  เขาไปแชร์ พูดคุยเรื่องเสียวอยู่นะ  ฟังแล้วได้อารมณ์ดีมากเลย

เป็นกำลังให้กับคนแต่งครับ

dragonhead

พล๊อตทรงเสน่ห์...ต้นรืายปลาย...ดี?...จะหนีหรื ตามผลดี... ::JubuJubu::

overspirit

ดารา​อ.​คนไหนอ่ะ​  ลุ้นเลยกับแนวนี้555

akerue

neimuchan

ปรากฎว่าคนเล่าเรื่องโดนสั่งเก็บ ตายไปแล้ว นี่คือ ผีเล่าเรื่อง(เสียว)
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

thana7

มานั่งเดาอักษรย่อดาราลูกหนึ่งว่าใครพร้อมจินตนาการตามบทสัมภาษณ์ ก็ฟินดีนะ

นัทโตะ

ชื่อ อ. ไม่ใช่ที่คิดก็ใกล้เคียงล่ะวะ

niceanglev

อายุ 50 อักษรตัว อ. เคยเป็นนางงามด้วยไหม หรือดาราอย่างเดียว นั่งเดาไปเรื่อย

13igboss

นำเสนอเรื่องได้แปลกแหวกแนวดี น่าติดตาม รออ่านเรื่องต่อๆ ไปนะคับ

madsside

myzzr

มาเล่าให้ฟังได้คนเล่าคงไม่เกิดอะไรขึ้น