ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ สาขาเชียงใหม่ ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 30, 2021, 12:35:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

โหว คุณล่ามดาเมจแรงขนาดนี้เลยเหรอ จะมีอะไรเกิดขึ้นไหมน้าา

โอ้ย อิจฉาเว้ย อิจฉาาา

phantom31582

แยกตอนแบบนี้ แสดงว่าเรื่องที่เหนือไม่ได้แค่พี่พลอยคนเดียวแน่ๆ มีล่ามกับลูกสาวของนายญี่ปุ่วร่วมด้วยแน่นอน ชีวิตโทนช่างโลดโพลนนัก ทำให้ผมนึกสมัยมหาลัยเมื่อ8ปีก่อน นร.ญี่ปุ่นที่แลกเปลี่ยนมาก็ให้ท่าผม แต่เสียดายที่ไม่ได้ตรงสเปคเลยปล่อยผ่านไป เฮ้อออ

dox051

โชคดีของนายโทนจิงๆครับ
สาวๆแต่ละครับ แจ่มๆทั้งนั้น
เจ้พลอยมาแรง จ๊าดๆๆ

Nattapon Saithong

ที่เชียงใหม่นี่สงสัยจะเก็บเรียบเลยไหมครับ ล่าม ลูกค้า เพื่อนร่วมงาน หึหึ

karn_cab