ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 12

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กุมภาพันธ์ 03, 2021, 04:42:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

จากช่วงต้อนแรก ๆที่ผ่านมา เล่าแบบเผาโทนซะเกรียม  สนุกดี  แต่มาช่วง2, 3ต้อนๆนี้ เริ่มเข้าโหมดอวย เทพโทนสุดๆ   ต้อนต่อไปจะเป็นยังไงนะ  ต้องค่อยๆอัพเลเวลการเล่าแล้วครับเจ้หมิว
วิธีการเล่าเรื่องแบบคิดในใจคนเดี่ยว  ยังกับ นายยุ่น ฟรีแลนซ์ ห้ามป่่วยห้ามพัก ห้ามรักหมอเลย   มันก็ เรื่อยๆละมุนดี แต่่ถ้ายาวๆนานไปความน่าติดตามจะดรอปลง   ต้องเริ่ิ่ิ่ิ่มลุกแล้วให้มิติมากขึ้นนะครับเป็นกำลังใจ ค่อยติดตามเสมอครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

first11

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

คาคาชิก้อมา5555

ว่าแต่ตอนนี้โดนใจมากๆเลยนะครับ

มีทั้งเพลง มีทั้งการ์ตูน

ชอบมากๆเลยครับ

txxt30

กว่าโทนจะสนิทสนมเป็นเนื้อเดียวกับหมิวได้เพิ่งจะรู้ว่าผ่านวีรกรรมของหมิวมาพอแรงทีเดียว

subanrl2

มีหลากแนวสนุกดี แนวการ์ตูนยิ่งมันดี

Titanจู่โจม

ฟังเรื่องจากเจ้หมิวละโทนโคตรเท่

วัธน์กวี

ละครที่โทนเล่นสนุกมากครับบรรยายจนเหมือนเห็นเรื่องจริงเลยสนุกๆ

[email protected]

ตอนนี้ตาโทนเทห์มากเลยนะนี้

hanvises

โอ้ พึ่งรู้ว่าท่านรุ่นที่6 เรียนมหาลัยในประเทศไทย 55++ ลงมุนย้อมผมขนาดนี้ ท่านโทนนี่ทำอะไรต้องให้ดีที่สุดจริงๆ

tango2003

พี่หมิวจะได้มีโอกาสอีกรอบมั้ยที่จะขอโทษและขอบคุณน้องโทน
อารมณ์ของตอนนี้ท่ต่อจากตอนที่แล้วดูเหมือนพี่หมิวอาจจะโดนแกง

lukpuman

ไม่รุจักการ์ตูนเลยครับ...แง๊ๆๆๆ

myfino262903

เจ้หมิวมาพร้อมเตยเลยเหรอ แบบนี้มีลับลมคมในอะไรป่าวเนี้ย คือเหมือนเจ้หมิวตามไม่ค่อยทันอ่ะ

pd19811983

เหมือนได้อ่านกาตูนไปด้วยเลยครับ บรรยายซะเห็นภาพเป็นฉากไปเลย

naiaong

จบกันเจ๊หมิวขอโทษก็ยังแถมสร้างเรื่องใหม่อีก

Rivermoon

ตอนนี้โทนโชว์ความสามารถ หล่อเท่สุดๆไปเลย