ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 12

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กุมภาพันธ์ 03, 2021, 04:42:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

namona

อ่านแล้วนึกภาพตาม+นึกถึงตอนในกาตูนไปด้วย อย่างเท่ห์

ปิติ จิตกะพงษ์

เล่นโชว์ตัดสายฟ้าต่อหน้าคุณหมิวด้วยแบบนี้ยิ่งเคลิ้มไปใหญ่เลยสิเทพโทน

mrbirddum

โอ้ยยยยยสงสารเจ๊หมิววววว สงสารโทนด้วย ทำไมอุปสรรคมันเยอะยังงี้

suaassccc

mrgreen

ชอบ side story แบบนี้มากทำให้กลับไปอ่านของโทนเก่าๆมีเหตุผลขึ้นมาก

kgerrard

Eldy CR

เป็นละครสร้างสรรค์มากครับ อยากดูเลยครับว่าจะออกมาน่าดูเหมือนในการ์ตูนแค่ไหน

mapigclub

เจ้หมิวกะเจ้เตยมาเชีนร์ข้างเวที ถ้าโทนมองเห็นจะทำตัวอย่างไรนะ หรือว่าจะกลายเป็นนินจาหายตัวอย่างไร้ร่องรอยอีกนะขอรับ อิอิอิ

yaguza

เจ๊หมิวปลื้มน้องโทน ตอนฉากละครแน่ๆๆเลย

lamom

ช่วงซ้อมคิวละเอียดยิบ เจ๊หมิวจะได้พูดกับโทนมั้ย หรือจะหนีไปอีก

Edit โดนแกงซะงั้น โทนมึนจริงหรือวางฟอร์ม ถ้าไม่สมรู้ร่วมคิดด้วย ต้องเหวอบ้างสิ

Pong Sak

โทนเท่จัด ขอตอนหน้าอย่างด่วนครับ

jeab2504

ว่าแล้วทำไมเจ้หมิวถึงปลื้มเจ้าโทนเพราะความทุ่ทเทนี้เอง

MirrorAce

ตอนนี้ต้องง้อพี่โทนได้แล้ว อยากเห็นตอนเริ่มสนิทกันแล้ว

Wheel of Fortune