ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part 4 ตอนที่ 46 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 04, 2021, 01:06:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alan

พรุ่งนี้เทพโทนไม่ต้องทำงาน สองสาวไม่มีสอบแล้ว คืนนี้น่าจะได้ นะ...

testman

เดี๋ยวนี้พี่โทนเริ่มร้าย 55555

ผมว่าตอนนี้ แฟนคลับมินท์กับแก้มชะเง้อรอแย่แล้ว ปล่อยให้ลุ้น แล้วก็หายไป เหมือนฟ้าผ่าลงกลางใจ

acerr

zamzam

jooloo

ไม่ได้นอนหลอกแกล้งกันแบบนี้ดาวโดนแน่ 2สาวกลับมาเจอก็บันเทิง

peddo

น่ารักจังครับ ทุกคนเลย รวมทั้งเหมียวด้วย แต่ถ้าสามสาวรู้ว่าโทนไปทำอะไรมาบ้างที่เชียงใหม่นี่ไม่อยากจะคิดเลย ยิ่งถ้าที่ทะเลมียือเยื้อนี่อาจวงแตกได้ครับ โดยเฉพาะน้องมินต์ บรื๊อ
สงสารน้องมินต์จัง ยังไปไม่ถึงไหนก็มีมารผจญ แถมทำท่าจะเรื่องยาว จะเอาอะไรปิดปากเธอก็ของไม่ว่าง แถมมีสิทธิ์ยือเยื้ออีก ดูเธอเหมือนจะมีแผนร้ายตลอด อย่าพึ่งถึงจุดจบของร้านเกะเลยนะครับ

633sqd

noojane

ฝันสลายฮ่าๆๆ​ ไม่เป็นไรยังเหลืออีก2วันเผื่อมีลุ้นอีก​    ว่าแต่อุ้มไปนอนอย่างเดียวจริงๆอ๊ะ

ปล​ บ้านนี้ไม่ล๊อคประตูข้างในมั้งหราา