ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยน้องนักศึกษา

เริ่มโดย yokmanee, กุมภาพันธ์ 06, 2021, 04:39:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

เมื่อวันศุกร์ มีน้องนักศึกษาทักผมมา แล้วเราก็พูดคุยกันปกติ ผมถามว่าสนใจอะไรในตัวผม น้องเค้าบอกว่า เค้าติดตามผลงานของผมตลอด แล้วช่วงนี้เครียดๆเรื่องสอบ เลยอยากหาคนคุยด้วย
แต่ส่วนใหญ่น้องเค้าจะถามเรื่องเซ็กเป็นส่วนใหญ่ เค้าบอกว่าเค้าไม่มีเซ็กมาหลายเดือนแล้วตั้งแต่เลิกกับแฟน น้องเค้าบอกว่าอยากลองอะไรที่ไม่เคยลอง แต่ก็ไม่กล้า น้องเค้าชื่อ ปูเป้ เป็นนักศึกษาแพทย์ เพิ่งเรียนปี1 เทอมแรกก็มาโดนโควิด เลยทำให้ไม่เข้าใจ ทำคะแนนสอบไม่ค่อยได้ แฟนก็เลิกกันช่วงจบม.6  น้องเค้าเลยอยากที่จะปลดปล่อยดูสักครั้ง

โดยน้องปูเป้บอกผมว่า ถ้าผมจะเย็ดเธอแบบธรรมดา ก็ไม่ต้องนัด เพราะเธออยากลองเซ็กที่อยากจดจำไปนานๆ เพราะเธออยากมานานประมาณเกือบปีแล้ว และตัดสินใจจะลองกับคนแปลกหน้าแบบผม

ตัดเข้าไปในห้องเลยครับ หลังจากผมเจอโจทย์ยาก
เย็ดไงให้จดจำ........

ผมเจอตัวจริงน้องปูเป้ น้องเค้าเป็นคนเรียบร้อยมากๆ แต่งตัวก็ดี มารยาทก็ดี เสียงเพราะมาก แต่ผิวน้องไม่ได้ขาวมาก แต่จัดได้ว่าเป็นคนน่ารักคนหนึ่งเลยครับ

น้องปูเป้ บอกว่าตัวเองเป็นคนชอบดูดควยให้ผู้ชายก่อน ซึ่งผมก็ไม่ขัด อยากจะตามใจน้องเค้า บอกเลยว่าขนาดนั่งดูดควยให้ผมย้งนั่งเรียบร้อยมาก

ผมปล่อยให้น้องสนุกกับการดูดควยของผมไปเรื่อยๆ เวลาผ่านไป 10 นาทีกว่าๆ น้องปูเป้ ยังไม่ยอมที่จะปล่อยควยผมเลย จนในที่สุด เสียงโทรศัพย์ของน้องเค้าดังขึ้น ผมคิดในใจ รอดแล้วกู เพราะผมเกือบที่จะแตกคาปากน้องเค้า เด็ก ที่ดูเรียบร้อย เรียนเก่ง ทำไมดูดเก่งจัง

ผมแอบฟังน้องเค้าคุยโทรศัพย์จับใจความว่าเป็นคุณพ่อโทรมา เด็กอะไร อ้อนพ่อได้น่ารักมากๆ

หลังจากคุยโทรศัพย์กับคุณพ่อของน้องเค้าเสร็จน้องก็พุ่งตรงมาดูดควยของผมต่อเลย

ผมเลยบอกน้องปูเป้ว่าพี่ขอเปลี่ยนเป็นท่ายืนบ้างน้อง

ผมเลยขอเปลี่ยนเป็นทำให้เธอบ้าง ในท่า 69

จากนั้นผมก็ให้น้องนอน และเริ่มจากท่าธรรมดาก่อน

แต่มันไม่ธรรมดาตรงที่ ผมเย็ดสด

ผมเย็ดท่านี้อยู่นานมาก จนน้องปูเป้เสร็จกับควยผมไปก่อน รอบที่1

จากนั้นผมเลยบอกน้องเค้าว่าขอเปลี่ยนเป็นท่าหมา น้องปูเป้ มองหน้าผมแล้วยิ้ม แล้วบอกว่าทำไม่เป็น ผมหัวเราะแล้วก็แนะนำจัดท่าให้

ผมเย็ดไปเรื่อย น้องปูเป้ก็เสร็จไปรอบที่ 2 เพราะบอกว่าตื่นเต้นมากไม่เคยโดนแบบนี้

ค่อยมาต่อน่ะครับ

Navee Wongsit

นักศึกษาแพทย์ด้วย   อยากได้มั่งจัง  จะเอาให้ติดใจเลย

archi ongtong

เจษดา

ดูใสซื่อดีจัง แจ่อยากโดนเย็ด

p_hart

::Glad:: น้องเขาเก็บกดมานาน ก็จัดไป หลายท่า ตลอดทั้งคืนเลยครับ

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

artbicon

ฟินเวอร์ ทั้งรูปและเนื้อเรื่อง

jitpakorn tachopunth

ท่าทางจะเครียดจริง ปลดปล่อยซะหมดเลย

Axn1156

แก้เครียดให้น้อง ถือว่าเป็นการทำบุญสินะครับ 555+

TKAINTER

อย่าเครียดบ่อยๆนะครับ ไม่ดีต่อสุขภาพ

NaNNz

หลงทางเข้ามา ฟอรั่มนี้ บอกเลย ชอบ สุดๆ ได้อารมณ์มาก มีเรื่องราว มีรูป, โอ้ สุดยอด
" "

ppherbalife

อยากเจอแบบนี้บ้าง จักประตูหลังด้วยเลย

myfino262903

จากที่มองน่องใส่แว่นด้วยนี่ครับตามแบบฉบับสาวแว่นเลย เนอสได่อีก แถมจะบอกว่าหุ่นน้องแบบเนื่อนมไข่เลยครับ

jitpakorn tachopunth

แบบนี้ก็สุดยอดไปอึกแบบครับ

aunwatch