ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยน้องนักศึกษา ต่อ 1

เริ่มโดย yokmanee, กุมภาพันธ์ 06, 2021, 04:53:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

หลัวจากน้องปูเป้เสร้จ ไปสองรอบแล้ว ผมเลยอยากให้น้องเค้าพัก

เลยจัดท่าใหม่ให้น้องเค้า

แต่น้องเค้าโยกได้แค่ ประมาณ3ครั้ง ดีดตัวออกทันที บอกว่าไม่ไหว จุกมากๆ

ผมเลยให้น้องปูเป้ นอนลงแล้วจัดชุดใหญ่ให้ ผมกระแทกสุดลำ

ยกขาฟากคอ

กอดเข่า

ตะแคงข้าง

จับพลิกนอนคว่ำ

และจบด้วยท่าหมาขอบเตียงอีกครั้ง จนน้องปูเป้เสร็จเป็นรอบที่ 3

iammek

ของได้จัดของใหญ่สมใจอยาก ฟินกันไป

Navee Wongsit

midnightblusie

งานคุณภาพมาให้ชมกันตลอดนะครับ สุดยอดเลยครับ

archi ongtong

p_hart

::HeyHey:: จัดให้น้องไปเต็มไฟเลยครับ จะได้ติดใจ มาหาอีกหลายครั้ง

artbicon

jitpakorn tachopunth

สุดยอดมากๆครับ ขอบคุณที่แบ่งปัน

myfino262903

จัดไปตามเสตป จัดยังไงให้โลกจำ เชื่อแหะไม่ติดใจหรรมครั้งนี้จะไปติดตอนไหน แถมของน้องไม่ขนหมออ้อยอีกยิ่งสะอาดไร้กลิ่นกวนใจ

jitpakorn tachopunth

sixdevil7

johntar

suriyamahajit

hatdog

จัดให้ทุกท่าเลยแบบนี้น้องแว่นแตกหลายน้ำแน่