ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยน้องนักศึกษา ต่อ 2 จบ

เริ่มโดย yokmanee, กุมภาพันธ์ 06, 2021, 05:10:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

ผมประคองน้องปูเป้มาต่อที่หน้ากระจกโต๊ะเครื่องแป้ง

จนในที่สุดรอบที่4 ของน้องก็ตามมา

จากนั้นผมก็เริ่มทนไม่ไหว เอาไม้ตายออกมาให้ เพราะน้องอยากได้อะไรที่แปลกใหม่ ผมเลยจัดให้

เริ่มจากจับถอดชุด แล้วเริ่มเย็ดในท่าปกติก่อน

ผมเย็ดไปถอดชุดไปจนหมด และให้น้องเสียวขึ้นเรื่อยๆ จากนั้นผมก็ถอนควยผมออก

และสิ่งที่น้องปูเป้อยากลองของแปลกใหม่ก็เกิดขึ้นครับ

สุดท้าย

สภาพเป็นแบบนี้ครับ

จบ

iammek

ประตูหลังครั้งแรกเจอของใหญ่เลย เจ็บมั้ย

yokmanee

อ้างจาก: iammek เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2021, 10:25:58 หลังเที่ยง
ประตูหลังครั้งแรกเจอของใหญ่เลย เจ็บมั้ย

จุก ร้องไห้น้ำตาไหลเลย

Navee Wongsit

ฟินไปเลยสิ   จะเข็ดไหมนั่น  ประตูพังไหม

aiekuy

จุกหน้า จุกหลังกันเลย ได้เปิดประสบการณ์กันไป

ประสบการณ์ต่อไป น่าจะได้จุกหน้า จุกหลัง พร้อม ๆ กัน

ก่อนที่ต่อไปจะหาอีกสักอันมาอุดปากไม่ให้ได้ร้องครางเสียงดัง

midnightblusie

ได้สองประตูเลย กองหน้าชั้นยอดครับ

archi ongtong

sanboston

น่าจะลืมไม่ลง  คงไม่หลงประตูนะจ๊ะ

Somwung

p_hart

::Sobad:: จัดไปทั้งประตูหน้า หลังจะติดใจหรือเปล่าครับ. ของแปลกที่อยากได้

Adamw

จัดไปสองชุดใหญ่เลยทีเดียว รูบานกันล่ะทีนี้ 5555555+

artbicon

Kingmar

NaNNz

::Fighto::  สุดยอดเลยยยยลวกเพ่  เอาเข้าหลังนี่ หลายนาทีแน่นอน แสบไปหลายวัน
" "