ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ภาคเชียงใหม่ ตอนที่ 2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 10, 2021, 01:24:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pankea

จอย(คุณล่าม)คงไม่แคล้วโดนซั่มแน่ๆเพราะดูเหมือนจอยกับพลอยรู้กันนะ คุณรุกะนี่สิยังลุ้นอยู่ว่าในที่สุดแล้วจะร่วมกันรุมนายโทนเป็นสามสาวรุมหนึ่งหนุ่มหรือเปล่า ลุ้นครับ

delealpi

ท่าทีแปลกๆแบบนี้ มีเงี่ยนงำ เอ้ย เงื่อนงำแน่นอน

JabaWoCK

mrbirddum

::HoHo::ทรีซั่มสาวแว่นต้องมาว่ะนายโทน ท่าทางจะจัดด้วยนะ บิ๊วมาขนาดนี้แล้ว

kookai

ผมว่าพี่พลอยต้องมีแผนหรือรู้อะไรมา ดูเธอบิ้วแปลกๆ ผมรู้สึกแบบนั้นนะ

santosan

::JubuJubu::รอดยากเลยน้องจอย งานนี้เสร็จเจี๊ยวหวานพี่โทนอีกรายแน่นอน

spty24

จัดเลยครับ ผมว่าคุณล่ามก็แซ่บอยู่พอควร แต่ ใดๆยังติดตามกะคุณรุกะอยู่นะครับ555

เอาแล้วววววว ยังไงเอ๊ะยังไง ขอให้ได้ขอให้โดน555 แต่ตัดจบแบบนี้เนี่ยมีแววว่าจะแห้วนะครับ5555

n_neng

เหมือน พลอยกับล่าม จะเป็นคนรู้จักกันมาก่อนเลย  งงดินายโทน

amtorff73

จากตอนที่แล้วนึกว่าตอนนี้จะมี 3P แต่สถานการณ์กลับไม่เป็นอย่างที่คิดเฉย งั้นผมว่าตอนออนเซ็นคงมีแต่วาบหวิวแหละครับ คงไม่มีอะไรขนาดนั้นหรอก ... เพราะเท่าที่อ่านตอนอื่นๆมา เทพโทนจะมีอะไรแค่คนคุ้นเคยแต่นั้น แต่คุณล่ามกับคุณครูกะคงคาดหวังให้ถึงขั้นนั้นไม่ได้หรอกครับ

jeditay

thana7

Nong5670

nanakung55

พี่พลอยสุดยอดครับ แถมยังอาจได้คุณล่ามพ่วงไปด้วยแน่เลย คุณรุกะด้วยเปล่านะ

kake08