ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 16 (ปลดปล่อย)

เริ่มโดย Farewell, กุมภาพันธ์ 10, 2021, 02:31:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านคิดว่าควรรักษาอาการนิมโฟมาเนียของวิภาหรือไม่?

ควรรักษา
187 (61.9%)
ไม่ควรรักษา
115 (38.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 302

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 15, 2021, 02:32:51 หลังเที่ยง

1678405

ถ้าให้เลือกแทนเป้อยากให้เลือกแป้งมากกว่าอีฟนะ เพราะดูเหมือนแป้งจะมีลูกเล่นแพรวพราวมากกว่าอีฟ ส่วนเรื่องของวิไม่อยากให้รักษานะแค่ฝึกและเรียนรู้ที่จะอยู่แบบปลอดภัยไปมากกว่า

battozai

ถ้าวิภากินยาแล้วยังมีอารมณ์กับเป้ ก็ควรจะให้วิภากินยาต่อไปครับ แต่ก็ขอให้ได้จัดกับเป้บ่อยๆ

Newtro

mossess

pimmy121

แม่วิควรจะหายนะครับ ไม่ควรจะไปมีอารมย์กะคนอื่นอีก จะทำให้เป้เสียใจอีกหรือไง

rewind99

จะทนทำไม่ถ้าใจต้องการ  อยากเห็นแป้งกับอีฟลุมเป้อะนะ

testman

ถ้าต้องเลือก เลือกแม่ แต่ถ้าไม่ต้องเลือก เหมาเลยได้ไหม

Summermay

ไม่ต้องรักษาหรอก มีคนช่วยให้หายอยากตั้งเยอะ  ::Dribbling::

♤judas♤

เป้ดันเลือกแม่ซะงั้น วิภาจะรักษาหายไหมนะแถมเจอหมอชอบคล้ายๆ กันอีกด้วย

densanova

x-gen

Wichana

ไม่น่ารักษานะครับ แต่ต้องฝึกเป้ให้อึดให้พอนะครับ

limousinedk

สาวๆมารวมตัวกันน่าจะจัด4pไปเลย(3pยังไม่เห็นแววเลย) เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกได้เเต่ลุ้น 555

chaiya88

ไม่ต้องรักษาหลอกครับ  ให้เป้รักษาดีกว่าโดยให้เป้ฝึกฝีมือให้มากกว่านี้

FRA5M2

กินยาเฉพาะในวันที่ต้องเสี่ยงก็พอมั้งครับ วันไหนทางสะดวกก็ไม่ต้องกินยา อิอิ