ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 16 (ปลดปล่อย)

เริ่มโดย Farewell, กุมภาพันธ์ 10, 2021, 02:31:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านคิดว่าควรรักษาอาการนิมโฟมาเนียของวิภาหรือไม่?

ควรรักษา
187 (61.9%)
ไม่ควรรักษา
115 (38.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 302

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 15, 2021, 02:32:51 หลังเที่ยง

louis1524

เอาจริงๆ ยังไงก็แม่ลูกกัน รักษาดีกว่า
แล้วไปให้สุดๆกับหนูอีฟไปเลย
(จะให้สุดกับแป้ง ก็ยังไม่ชัวร์เรื่องสายสัมพันธ์)

louis1524

เอาจริงๆ ยังไงก็แม่ลูกกัน รักษาดีกว่า
แล้วไปให้สุดๆกับหนูอีฟไปเลย
(จะให้สุดกับแป้ง ก็ยังไม่ชัวร์เรื่องสายสัมพันธ์)

punpoonkung

วิภาโดนเป้จัดหนักแน่ๆ แต่เรื่องโรคก็ควรจะต้องรักษา ไม่งั้นหากเป้ไม่อยู่วิภาจะทำอะไรบ้างก็ไม่มีทางบอกได้เลย

สุรชัย นาทองหล่อ

เป้จะไหวมั้ย แม่คนเดียวก็จะแย่แล้ว ยังจะมีหมอมาอีกคน

Prasard Komkum

phurin84

::Fighto:: ::Fighto::อยากให้ตัังฮาเร็มไวๆครับ แล้วรักษาอาการคุณแม่ด้วยครับ

Pager

คุณแม่ยังสาวคงต้องรักษายากแน่ๆ เพราะโดนลูกชายปลุกอารมณ์อย่างงี้ทุกวันน  ::DookDig::

teyrs1234

meowmeng

ไม่ต้องรักษาดีกว่าไหม แต่ลึกๆก๋น่าสงสารวิภาเหมือนกัน

kopXIIII

ส่วนตัวอยากให้รักษานะครับ
เพราะอาจมีผลกระทบการใช้ชีวิตของเป้ก็เป็นได้

Hunter Saiya

evilbenz

โหวตไม่ต้องรักษาครับ แค่กินยาไว้ไม่ให้มั่ว ไปเรื่อยก็ดีครับ ยั่วแค่เป้ครับผม

rokke

อยากให้รักษาแต่ก็เสียดายตัวละครนี้เหมือนกัน

noojane

ขนาดกินยาไปแล้วคุณแม่ยังแทบทนไม่ไหว​ นี่ถ้าไม่ได้กินจัดกันตั้งแต่ประตูแน่ๆ