ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก : Dark (Bad end for MC, Good end for Ake)

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 11:15:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วลี วลี

โคตรดาร์คเลยพี่ แต่หายากนะจบแบบแนวนี้ 

nakin007

จบแบบนี้ก็ดีีเหมือนกัน เพราะบอยโง่เกินไป ถ้าฟ้าจะมาแนวนี้แล้วก็ให้คู่กับเอกดีกว่า

asdw

heatblaze29

Heero

บทล้างแค้นกำลังเริ่มเลย เสียดายอ่ะคับ
ค้างคาสุดๆ

xRx

จบแบบปาหมอน ซะแล้ว 

ถ้ามีเวลากลับมาแต่งต่อนะครับ FC รออยู่

ตับหวานจ้วย

จบแบบตัดบทไปหน่อย แต่ก็ขอบคุณนะครับที่ดำเนินมาตั้งหลายตอน

namona

sannytoob

ningnong007

จบแล้ว มาแบบเหนือเมฆเลยตั้งรับไม่ทันคิดว่ ได้เห็นด้านมืดซะอีก อิอิ

kunpra

ใจหายเลย จบไปอีกเรื่อง กำลังเสียวเลยครับ

pregsky

คม

Flare cnx