ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 22

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 16, 2021, 08:17:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pm Nuttakan

มหกรรมการแก้แค้นมาดำเนินการต่อแล้ว อยากให้บอยให้บทเรียนหนักๆเลย

Best21795

Ttum1188

เล่นเอาใจหายเลยนะครับ นึกว่าจะไม่ได้ติดตามต่อซะแล้ว

noraseth

ดึใจมีตอนใหม่มา นึกว่าจะค้างซะแล้วชอบมากครับเรืองนี้

longman_44

amtorff73

พี่ชายนายเอกนี่คือใครครับ ตัวละครลับที่จะมาช่วยเอกสู้กับบอยมั้ยนะ  ::Thinking::
...
...
...
อ้าาาา นึกว่ามีตัวละครลับซะอีก ไม่นึกว่าบอยจะมาเซอร์ไพรส์เอกแบบนี้เลยนะครับเนี่ย

noomxxx

ตัวละครตัวใหม่ ขอเดาแบบหักมุมว่าจะมาช่วยไอ้ชั่วเอกแทน ทำเป็นสะดุ้งไปยังงั้นแหละ

Hanz3312

อารมณ์แบบอ้าวแล้วอ้าวอีก  ::Sweat::
.
คนทักคือบอยป่าวจากสีตัวอักษร ::DookDig:: แต่คงไม่ใช่หรอกอาจเป็นตัวใหม่

attawit2524

tansatan1

ยังไงต่อละที่เนี้ยเจ้าเอก ทำคนเค้าแค้นไว้หนักอยู่นิ

ryg123456

หวังว่าตอนจบคงไม่ใช่ความฝันนะครับ อย่าทำร้าย FC นายบอยเลยนะ

helly

ดีใจจริงๆที่ยังไม่จบ ได้อ่านต่อ ออกมาลูกนี้เดาทางไม่ถูกเลยใครมาเจอกับพี่สาวเอกกันนะ หรือจะเป็น....บอย

noojane

ถ้าบอยเอาคืนโดยการมาจัดการพี่สาวเอกนี่จะเยี่ยมเลย​ การเอาคืนมันต้องเล่นงานทุกทาง

ปล​ สงสารน้องตุ๊กตายาง

teerawatc

รอลุ้นอยู่นานว่า นายเอกจะเจอผลกรรมอะไร  วิธีไหนที่บอยจะเอาคืนให้สาสมกับการแย่งคนรัก

zidane123

ถึงเวลาบอยเอาคืนแล้ว ลุ้นๆ ตอนแรกนึกว่าจบแล้ว