ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 16

เริ่มโดย เจตภูติ, กุมภาพันธ์ 17, 2021, 12:30:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chipchip

102030

ใครมาช่วยน้อ? 
ค่อยเป็นค่อยไปครับ ตอนนี้ตัวละครหลักน่าจะมารวมตัวกันแล้ว ซึ่งก็น่าจะทำให้การลงรายละเอียดในเนื้อเรื่องต้องเน้นมากขึ้น ในการเขียนอาจมีสะดุดได้บ้างครับ ช้าหน่อยก็รอได้ครับ กำลังสนุกเลย เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ

เอเค

Channarong Saekow

ใครกันน่ะที่ปลอมตัวมาเป็นทศพลกันน่ะ แล้วต้องการอะไรกันล่ะ งง ๆๆ

sommchai

นึกว่าปลาจะเสร็จนายทสเสียแล้ว แล้วใครกันที่ปลอมเป็นนายทศ

shadow5

อ่านสนุกเพลินมากครับ ปมค่อยๆๆคลาย แต่ตัวละคร มันยุ่งเยิงไปนิดครับ แต่ชวนให้ติดตามมากครับ

au2000

nkikuji

SilentKnight

คุณทศพล พ่อคนดี 555 คุณปลาก็เกือบไม่รอดนะครับ

whizper

คนที่มาช่วยนี่พวกจารย์เจษใช่ไหมเนี่ย

sewacipher

อาจารย์หยอดน้องดิวบ่อยๆ นะ น้องดิวติดใจชัว

Daneal Kung

zaar65

นู๋ปลาจะโดนล่อซะแล้ว  นึกว่าไอ้ทศจะได้ซะอีก