ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 16

เริ่มโดย เจตภูติ, กุมภาพันธ์ 17, 2021, 12:30:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ordinaryman

ตัวละครเพิ่มขึ้นมาเรื่อย ๆ ความซับซ้อนก็มาตาม ชั้นเชิงเขียนดีจริงๆ

Tyu744

elelle

lindor

เรื่องนี้ครบรสดีจรัง ขอบคุณสำหรับเรื่องดีครับ ว่าแต่หนูปลา จะเสร็จนายวิทวัสแทนไหมเนี่ย เป็นใครก็คงอยากจัดไหม

Orcus

wittaya09

boom00

หิ้วไปต่อหน้าต่อตาคงโดนแย่งไปแล้ว อดกินเลยเซง

solid17

กลายเป็นพวกปิดทองหลังพระไปสะแล้วน้องชาย

DarkGearmour

จะได่เสียวไหมนี้
เรื่องซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆ
แล้วจะมีตัวละครใหม่ๆออกมาไหม

rexmost gizmo

เข้าด้ายเข้าเข็มอยู่แล้ว โดนเล่นซ่ะ ล่ะ พี่ทศ

txxt30

เขาคือใครกันนะที่เข้ามาช่วยเกวลีไว้ได้ทัน

biggiggog

ทศพลโดนเข้าแล้ว
แต่โดนใครหล่ะ
ขอบคุณครับ

notbaby007

ไอทศพลเลวไม่เลิก  ส่วนอาริสาทำปากดีไปก่อนเถอะเดี๋ยวไปที่บ้านอาจาร์เดี๋ยวก็หายปากดี

tameable

เนื้อหาซับซ้อนดีครับ ทั้งสนุกทั้งเสียว สุดยอด

moodumhero

ใครสวมรอยเป็นทศพลนะ น่าติดตามตลอดเลยเรื่องนี้