ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วงมืดของชีวิต บทที่ 3.5 By worming

เริ่มโดย worming, กุมภาพันธ์ 19, 2021, 09:40:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

ตอนแรก
https://xonly8.com/index.php?topic=239439.0
ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=240145.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

ฉันขับรถมินิคันงามของตรงไปที่ทำงานของฉัน ในใจฉันอยากไปถึงที่นั่นเร็วๆ เพราะอยากดูดควยพวกพี่ๆ ยามแล้ว ไม่สิ พวกๆ เจ้านายของฉันทั้งแปดท่านต่างหากล่ะ ฉันก็คิดไปขับรถไป พอไปถึงก็เลี้ยวไปยังที่จอดรถ ยามหน้าป้อมบอกให้ฉันไปจอดชั้นเจ็ด เดี๋ยวมันจะตามไปให้ฉันดูดควยให้ ฉันก็รีบบึ่งไปชั้นเจ็ดอย่างไว พอไปถึงป้อมยามชั้นเจ็ดฉันก็จอดอยู่หน้าป้อมยาม ก็มีพวกเจ้านายของฉันสามคนเดินเข้ามาหาฉันที่รถ ฉันลดกระจกลงจนสุด ท่านเจ้านายคนนึ่งก็เดินเข้ามาชิดที่ประตูรถหันควยมาทางฉัน ฉันเอามือไปรูดซิปควักเอาควยเจ้านายมาดูดๆ ทันทีทั้งๆ ที่นั่งอยู่ในรถ แล้วฉันก็โดนจิกหัวและกระเด้าปากอย่างแรง เจ้านายแต่ละคนก็มีขนาดและลีลาการกระเด้าปากฉันแตกต่างกันไป ซึ่งแน่นอน ฉันจำได้หมดแล้วว่าควยใครเป็นควยใครถึงกับเคยมีให้ฉันปิดตาแล้วอมควยแล้วให้ฉันทายว่าควยใคร แล้วฉันสามารถตอบได้ครบทุกคน ฉันดูดควยครบแปดควยแล้วก็มีควยที่เก้ามาให้ฉันดูด ฉันงงๆ แต่ไม่ได้ว่าอะไร ฉันรูปซิปกางเกงแล้วควักออกมาดูดๆ อย่างชำนาญ พอฉันดูดๆ ไปจนน้ำแตก ฉันพยายามแหงนหน้ามองว่าเป็นใคร ให้ตายซิ ไม่นะ คุณวีรกร GM เจ้าของบริษัทที่ฉันทำงานอยู่

คุณวรกร "คุณผึ้ง ทำไมคุณไม่บอกผมว่าคุณเป็นกระหรี่ที่ร่านอย่างนี้"

ผึ้ง "ไม่นะ ไม่น้า.....ม่ายยยยยย........."           

แล้วฉันก็สะดุ้งตื่นขึ้นมา "นะ....นี่ ฉันฝันไปหรือนี่ อยากจะบ้าตาย ทำไมฉันถึงผันเห็นเรื่องอัปยศแบบนี้ด้วย"

ฉันรู้สึกได้ว่าฉันพึ่งน้ำ 

ตอนนี้ฉันนั่งถูกมัดแหกขาอ้าหีที่เก้าอี้ตัวเดิม มือสองข้างบิดหัวนมของตัวเองอยู่ ฉันรู้สึกอายจนเริ่มจะไม่อายแล้วที่จะต้องแหกหีให้พวกมันดู สายตาฉันยังมองพวกมันขวางๆ เหมือนเดิม พวกมึงเป็นใครวะมาสั่งกูทำโน่นทำนี่ ฉันลูกเจ้าของแพปลานะเฟ้ย เรียนจบสูงทำงานสูงส่ง พวกมึงเป็นแค่ยามกะวินมอไซด์เสือกมาสั่งกูทำโน่นทำนี่ ฉันคิดในใจ พอมันมัดเสร็จมันก็สั่งให้ดีดหัวนมทั้งสองข้างพร้อมกันสามที ฉันก็ทำตามมัน แล้วมันก็สั่งให้ปล่อยหัวนมด้านขวาได้แต่บิดหัวนมข้างซ้ายไว้ มันก็เตรียมเอาจิวรูปปีกนกที่มันทำความสะอาดเสร็จแล้วมาเสียบที่รูหัวนมฉัน ฉันมองมันเจาะหัวนมฉันถึงกับต้องครางเบาๆ ตามมันทั้งๆ ที่สายตาฉันยังอาฆาตพวกมันอยู่ แล้วฉันก็พยายามเอามือมาดันๆ มือมันออกไปไม่ให้มันทำได้อย่างสะดวกนัก ไอ้เชิดมันเลยบอกให้ฉันชูมือไว้บนหัวห้ามเอาลงก่อนที่มันจะสั่ง มันก็ทำท่าจะบิดจิวปีกนกที่มันเพิ่งเสียบเข้าไปที่หัวนมฉัน ฉันก็เลยต้องรีบชูมือขึ้นที่เหนือหัวงอศอกเอาข้อมือไว้ที่หลังเพราะว่าถ้าชูตรงๆ ฉันเมื่อยแขนแน่ มันสั่งให้ฉันปล่อยมือซ้ายที่บิดหัวนมตัวเองอยู่แล้วให้ฉันดีดหัวนมตัวเองสามที แล้วก็ให้ชูมือไว้ข้างหลังเหมือนมือขวา ฉันก็รีบทำตาม มันจับจิวปีกนกขึ้นมาแล้วทำท่าเหมือนเล็งๆ จะแทง ฉันก็มองอย่างตกใจ พอมันแทงเข้ามาด้วยความเร็วฉันถึงกับครางออกมาแต่ก็กัดกระดูกยางไว้ได้อยู่โดยที่ฉันเกือบที่จะน้ำแตก "ฮึๆ ทนดีนี่ แต่ก็เกือบน้ำแตกเลยนะมึง" แล้วมันก็เลือนลงมาที่หีของฉันพร้อมกับดีดแตดฉันเบาๆ สามทีและไม่แรงมากอีกสามที ฉันก็แทบจะน้ำแตกอีกแล้ว นี่ฉันต้องกลั้นแบบสุดๆ เลยนะเนี่ย แต่ฉันก็มองมันด้วยสายตาเหมือนเดิม

ไอ้เชิด "กูชอบสายตาแบบนี้ว่ะ เป็นแบบนี้นานๆ นะ อีทาสกระหรี่ผึ้ง"

พอฟังมันพูดแบบนี้ยิ่งทำให้ฉันสับสนว่าควรจะทำสายตาแบบนี้อีกหรือป่าว แต่ฉันก็ยังมองมันด้วยสายตาแบบนี้อยู่ แล้วมันก็ใส่ห่วงลูกกระพรวนทั้งสี่และห่วงเปล่าไว้คล้องกุญแจทั้งสองที่แคมฉัน โดยที่ก่อนใส่แต่ละห่วงมันจะดีดด้วยความแรงไม่มาก 3 ห่วงแรกและดีดอย่างแรงอีก 3 ห่วงสุดท้าย แล้วช็อตเด็ดก็มาถึง ฉันเสียวปริ่มๆ จะน้ำแตกอยู่แล้วมันก็ดีดแตดฉันอย่างแรงอีกทีนึงแล้วก็เอาจิวมาเล็งๆ ไว้เหมือนจะแทงให้หนำ ฉันจ้องมองมือมันตาไม่กระพริบ ไม่กี่อึดใจมันก็แทงเข้ามาที่แตดฉันทะลุจากบนลงล่างจนหัวจิวหนามยางมาหยุดที่ยอดแตดฉัน แน่นอนฉันไม่รอดพร้อมกับน้ำแตกออมกมาอย่างแรง นี่ทำยังไงฉันถึงจะไม่น้ำแตกตอนมันเจาะหีฉันนะ ฉันไม่อยากเป็นทาสมัน ไม่อยากเสร็จเพราะมัน แต่มันก็ทำให้ฉันเสร็จได้ทุกที มันจะเพิ่มความรุนแรงในการทำเสียวกับฉันไปเรื่อยๆ จนฉันกลั้นไม่อยู่ แล้วมันก็เอาโซ่มาคล้องที่ปลอกคอฉัน แก้มันแล้วบอกให้ฉันไปแต่งหน้าทำผมเตรียมไปทำงาน มันบอกให้แต่งเข้มกว่าปกติหน่อยนึง ฉันก็ไม่ได้ว่าอะไร ปกติหน้าสดฉันก็สวยอยู่ พอตอนไปทำงานฉันจะแต่งบางๆเท่านั้น แต่นี่มันให้แต่งหน้าเข้มขึ้นฉันก็แต่งได้เพราะเคยแต่งหน้าไปงานเลี้ยงบริษัทบ่อยๆ ทรงผมก็ทรงปล่อยๆเหมือนสาวอ๊อฟฟิศทั่วไปฉีดน้ำยาเซ็ตผมพอให้ผมอยู่ทรง ฉีดน้ำหอมชาแนลบางๆ พอได้กลิ่น

ไอ้ยามแก่ "น้ำหอมอะไรวะพี่ทำไมกลิ่นหอมจัง"   

หลานไอ้เชิด "น้ำหอมชาแนลไงพี่ขวดนึงหลายหมื่นเลยนะ"       

ไอ้วิน "โห นี่ผมได้เย็ดกระหรี่ไฮโซขนาดนี้เลยเหรอลูกพี่ บุญควยผมจริงๆ"

ฉันนั่งฟังพวกมันอยู่ก็น้ำตาคลอที่พวกมันยกฐานะให้ฉันเป็นกระหรี่ไฮโซของพวกมัน แต่ท่าทางหลานไอ้เชิดจะรวยจริง ขนาดน้ำหอมชาแนลยังรู้จัก พอฉันแต่งตัวเสร็จหลานไอ้เชิดก็เอาสายรัดเอวคล้ายเข็มขัดหนังอย่างดีมารัดที่เอวฉันพร้อมกับล็อกกุญแจไว้ แล้วก็มีกล่องเหมือนที่ใส่โทรศัพท์เล็กๆ ห้อยติดไว้และมีไข่สั่นสองลูกห้อยต่องแต่ง แถมยังมีสายไฟอะไรไม่รู้สองสายโดยที่ที่ปลายสายมีที่คีบเล็กๆติดอยู่ เสร็จแล้วพวกมันก็ให้ฉันยืนขึ้นเอาตูดพิงโต๊ะเครื่องแป้งพร้อมด้วยชันเข่าขวาขึ้นเอาเท้าวางที่โต๊ะเครื่องแป้ง มันเป็นท่าที่ฉันแหกหีให้พวกมันดูอย่างจะๆ แล้วมันก็จับไข่สั่นสองอันยัดเข้าไปในรูหีฉันพร้อมกับล็อกด้วยแม่กุญแจที่ห่วงแคมที่ว่างอยู่ แน่นอนไอ้ยามกับไอ้วินก็ถ่ายรูปกับถ่ายวีดีโอไว้ตลอดเวลา ไอ้วินก็โชว์ลูกกุญแจทั้งสองลูกที่อยู่ที่มือมันอย่างเยอะเย้ยฉันพร้อมกับกล้องวิดีโอก็ถ่ายฉันไป ฉันก็ได้แต่มองมันตาขวางๆ แล้วไอ้หลานมันก็หนีบที่หนีบไว้กับห่วงลูกกระพรวนคู่หน้าทั้งสองสาย ยังไม่จบ พวกมันยังใช้ปากกาเมจิกแบบลบยากมาเขียนตามตัวฉันอีก เช่น

เหนือหัวนมขวา "ฉันเป็นกระหรี่"

เหนือหัวนมซ้าย "ฉันร่านควย"

ล่างหัวนมขวา "ฉันชอบดูดควย"

ล่างหัวนมซ้าย "ฉันชื่อกระหรี่ผึ้ง"

เหนือหี "รุมเย็ดเท่านั้น"

ง่ามขาขวา "กระหรี่สาธารณะ"

ง่ามขาซ้าย "กระหรี่ร้อยควย" .....

คุยกับผู้แต่ง

ใครที่เม้นแล้วกลับมา Edit ข้อความ ขอให้ถูกหวยเบอร์ใหญ่ๆ นะครับ อิอิ

ขออนุญาตฝากฝังผลงานด้วยนะครับ (เพื่อนที่มาจากเวปช่วยรายงานตัวในโน้นด้วยนะครับ อิอิ)
https://fictionlog.co/b/5f491f35196dc4001be24031

ตอนต่อไปครับ อิอิ
https://xonly8.com/index.php?topic=240318.0

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Mr.D

โดนฝึกขนาดนี้อีกหน่อยก็คงเป็นทาสเต็มตัวแน่ๆ ขอบคุณมากครับ

Tow Tow

DarkGearmour

สุดจริงเรื่องนี้
รอตอน่นักศึกษาามาเปน
ตัวละครเพิ่มครับ

1819

ผึ้งจะได้ไปทำงานทั้งแบบนั้นเหรอ ทรมานดีแท้ แล้วจะทนร่านแตกไปได้นานแค่ไหนโดย ไม่มีใครคนอื่นรู้
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

dibiase

Wiwek

micaeall

ติดใจ หรือลึกๆชอบการโดนย่ำยีอยู่แล้วนะหนูผึ้ง

oddsk

tontim99

โดนชุดใหญ่แบบนี้ คงจะจบง่ายๆไม่ได้แน่นอน

ton29048

racisz

อ้าว ยอมแพ้ไวจัง ไหนรีบกลายเป็นทาสอะ ต้องดื้อต้องดึง ต้องโดนหนักๆสิ