ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คน ผี และปีศาจ ตอนที่15

เริ่มโดย แมวดำ13, กุมภาพันธ์ 23, 2021, 02:15:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alohaseed

sewacipher

ผมว่าไอทงเสียซิงให้ยายเอิบชัว คงวางแผนไว้ก่อนแล้ว

wing0

ข้ามจากรุ่นป้าไปเล่นรุ่นยายเลย

วีระวุธ อาทิ

turie

peddo

ทำบุญกับยายได้บุญหลาย แกคอยมาเจ๋ดสิบปี ตะเคียน ตานี พี่ทงคงซัดเรียบ อย่าปล่อยพี่หมวยหลุดมือนะครับทง รีบไปช่วยเธอก่อน
สำนานละมุนมากเลย ขอบคุณครับ

Manoptana

ยายเอิบในคราบตะเคียนเล่นหลานก่อนใครเลย ต่อด้วยนางตานีอีกดีไหม แต่พี่หมวยรอให้ไปช่วยอยู่นะ อย่ามัวชักช้า

biggiggog

ไอ้ทงไปซะแล้ว
มาดูหมวยลี่กันบ้าง
ขอบคุณครับ

รชต ท้าวสาร

ผีไม่เคยมีใครพิสูจน์ได้ ว่ามีตัวตน แต่ความอยากของคน ดลบันดาลให้ทำสิ่งใดก้อได้

bosshii

เจ้าแม่ออกจากร่างกลางทางป่ะนั่น55555

หวานเย็น

ekkpol

1819

ปัดโธ่เอ๊ย นางตานี  สาวๆเ ด็กๆ สาวใหญ่ไม่เสร็จ เจ้าทงดันมาได้เปิดซิงกันทั้ั้งยายเอิบ หรือเจ้าแม่ตะเคียน ซะได้ หมดกัน15ต่อ  ครั้งแรกกับร่่่างเหี่ยวๆ แต่ยังดี ที่เปิดซิงกันและ กัน รอลุ้น เจ้หมวยลี่จะรอดไหม
ปล.เดาว่า คนที่เปิดซิงเจ้าทงคือ ยายเอิบ ไม่ใช่เจ้าแม่ตะเคียน มีอย่างรึเป็นผี ดันเจ็บต้อนโดนเปิดซิงอีก  ต้องเป็นยายเอิบแก จะเอาเจ้าทงแน่ 
edit เย้ หมวยลี่น่าจะรอดแน่ๆ แต่หวั่นใจกับแผน2 ของธวัสว่าจะมาแบบไหน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

rinrin

อ้าว ผิดคาด ข้ามรุ่นไปไกล ลุ้นน้องหมวยต่อ

tataka