ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.2 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 23, 2021, 06:18:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mdemigod

ต้องเอาเจ้าโลกตบปากอิงเป็นการลงโทษครับ

llar

อิงนี่ร้ายจริงๆ แบบนี้ต้องจัดหนักๆ

Am1112mA

หวานเย็น

chanky2007

อิงร้ายเลย ใจละลาย

สรุปว่า อิงสินะตัวแสบ

ขอบคุณครับ

เริ่มงงกับบทพระเอก สรุปว่า NTR คือพระเอกแย่งแฟนคนอื่นสินะ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Manoptana

ส่วอิงก็ไม่ได้รักนายอาร์ทมากมายอะไรนี่นา ยอมมีีีีีีีอะไรกับแฟนเก่าทั้งๆที่บอกเลิกกันแล้ว หรือเป็นเพราะว่าพลังที่เกิดจากการสาปแช่งแล้วมีผลต่อสมองของสาวอิงจนร่านมากขึ้น

ถึงเวลา ต้องพูดความจริง

อิงสุดยอดมาก แฟนเก่าก็บื้อเกิน

tataka

rongler

ryg123456

สาวอิงช่างสุดยอดเลย ที่เตียงคนนึง มาที่ห้องน้ำอีก
หรือนางจะหลอกกันนะ

rinrin

อื้อหือ สรุปคนโดนหลอกคือพี่อาร์ทซินะ 

kidnapperRS

อิงร้ายจริงๆ สงสัยชอบแบบตื่นเต้นๆ

aloneprincess

ได้ซ้ำ ไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที

Chaithain

เรื่องจริงจะมีมั้ยน้อ..ผัวใหม่เอาเสร็จหลับอยู่บนเตียง เข้ามาในห้องน้ำเจอผัวเก่าเฌอบหลบอยู่

spty24

เริ่มเดาไม่ถูกแล้วว่าพระเอกจะมีพลังอะไรบ้าง ยิ่งน่าสนใจเข้าไปใหญ่

หลังอ่านตอนนี้จบ ผมเดาว่าพระเอกมีพลังในการบงการความคิดคนได้ใช่ไหมครับ แบบนี้ถือว่าน่ากลัวทีเดียว555 นึกถึงคำพูดที่เคยได้ยินมา(จากที่ไหนไม่รู้55) จะดีจะร้ายจะยากจะง่ายล้วนอยู่ที่ความคิดคน #เกี่ยวไหม ก็ไม่5555
#สรุป:ชอบครับ แต่งต่อจนจบเลยนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม