ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yuzuto Sen] Shecret ประธานนักเรียนสาวสายโชว์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:52:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Creader

Level ถัดไปของสายโชว์มีเรียกสื่อไปทำข่าวให้ด้วยนะ
__
ในเมื่อมาถึงจุดนี้แล้ว ไม่จัดคงไม่ได้

MooOon

เอาจริงๆ ถ้าผมเจอเเบบพระเอกตอนเเรกเเบบนี้ คงหาที่เงียบๆจัดไปเเล้ว

สาวๆเเบบนี้มันสาย M ชัดๆ มันรอให้เราเปิดนั้นเเหละ เเต่เอาจริงฃๆ ในกรณี

เเบบนี้ เสี่ยงโดนรุมโทรมากนะ เดาว่าพระเอกก็คงนัดมาเอากับนางเอก เอดอร์ตลอด

หลังจากนี้ละมั้ง

-----------------------------------------------------------------

เอาเล่นๆคงสนุกเเละได้เรื่อยๆ เเต่เอาเป็นเเฟน คงไม่ไหว เเละดูเหมือน

นางน่าจะโดนคนอื่นเอามาก่อนเเล้วด้วยมั้ง เพราะดูนางไม่เจ็บหรือเลือดออกเลย

เอาจริงๆ ร่านขนาดนี้ อาจโดนคนเเถวนั้นจัดไปหลายรอบเเล้วละมั้ง

xtazy

เจอของจริงถึงกับมือไม้อ่อนเก็บภาพไม่ได้เลย เจออีกครั้งก็คงไม่ได้ภาพแต่ได้เหนื่อยแทน

ขึ้นไปอีกระดับชอบโชว์ยังเสียวไม่พอ ต้องเป็นข่าวได้เสียวขึ้นไปอีก คงมีพวกลองของผ่านมาให้ประธานได้ลองเพิ่มขึ้นเยอะเลย

bigworm

ท่านประธานน่าจะไม่ไหวละ ต้องรีบจัดให้ม่านประธารซะละมั้งครับ  ::Glad::

pfrankz

รอบแรกตกใจเลยมือไม้อ่อนรอยนี้ต้องจัดหนักทบต้นทบดอกแล้ว

รอบ2จัดไม่พักแถมอยากจัดกันในเวลาเรียนด้วยยย

keatmano

เพื่อพิสูจน์ความจริง นักข่าวของเราต้องเข้าประกบ และหาโอกาสเปิดผ้าปิดปากออก จากนั้นก็จะได้รับรางวัลจากสาวน้อยผู้ซึ่งอุตสาห์หลอกล่อนักข่าวหนุ่มน้อยให้ออกมาซั่มกัน

หวังว่าท่านประธานคงไม่ถึงขนาดใครก็ได้นะ

kapomman

ท่านประธานหวังจับเอ็งกินแน่เลยวุ๊ย  เรียกให้ไปหาในที่เปลี่ยวแบบนี้

อย่างน้อยดูเหมือนท่านประธานแค่เสพติดการโชว์แบบเอาท์ดอร์ แต่ไม่ได้ว่าจะมีอะไรกับใครก็ได้นะ

phatsa

ประธานนักเรียนเก็บกด...เลยต้องหาที่ปลดปล่อย

Edit มีการปล่อยข่าวให้ดังขึ้นไปอีก

biggiggog

เจอแบบนี้จะตกใจทำไมวะ
โรคจิตมาก็โรคจิตไปสิโว๊ย
จิตหงุดหงิมต้องเจอจิตหงุดเงี๊ยว

ลองเป็นแบบนี้ น่าจะโดนอีกเยอะแน่
ขอบคุณครับ

Kit.m555

เป็นการสัญญาเพื่อได้ดูกางเกงในเนี้ยนะ เลยได้ดูมากกว่านั้น  ::DookDig::
พระเอกจำต่างหูได้แหะ ::Sweat::
EDIT : กลายเป็นโรคจิตทั้งคู่ไปแล้ว ปฏิเสธข่าวอย่างเดียว ::Reader::

wazzup25

ประธานนี่ว้อทจัดๆ ถึงกับต้องแนะนำให้พระเอกไปซ้ำเพื่อถ่ายรูป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

badkitty

ผิดไปจากเรื่องประธานที่คุ้นเคย เนื้อเรื่องแปลใหม่น่าสนใจ แถมเรื่องนี้ประธานเป็นสาวผมสั้นหุ่นอวบที่กำลังนิยม

ipor

ประธานนึ้แผนสูง ผมว่าข่าวลือที่มาบอกพระเอก ตนเองก็กุขึ้นมาเอง จริงแล้วแค่อยากโชว์ให้พระเอกเท่านั้น

ผมว่างานนี้นางเป็นเอาหนักมากเลย น่าสงสารพระเอกเป็นแค่ของเล่น

kpnttn

เป็นแผนของทั่นประธานเองสินะ จัดเอ๊าท์ดอร์กลางสวนเลยมั้ย

เปลี่ยนลุคได้จิตมาก