ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shotti

แบบนี้ตัวท๊อปในมหาลัยไม่เหลือแน่ๆ...

oit758

จูบด้วยความรักเลยเหรอมีพลังแบบนี้สงสัยจะได้รักไปเรื่อยๆ

แมวหง่าว

กับแทนรอบนี้ จะให้แสนดี ต้องมีเอาตูด

nongfriend

ยังตอบไม่ได้คับว่าใครจะเป็นนางเอก เพราะไรท์บอกว่ายังมีอีกหลายคน อิอื

ดรีม ดรีม

P0A0Y0

อ่านได้เรื่อยๆ น่าติดตาม หวังว่าจะไม่มีดราม่าปวดตับภายหลังนะ
::WowWow:: ::WowWow::

cobra888

สนุกดีครับ กับเนื้อเรื่องและการเล่าเรื่องที่ชวนติดตาม ::Orz::

jaster ja

ชอบแนวนี้ครับ  แต่อย่าให้นางเอกเราเยอะเกินไปนะครับเดี๋ยวจะจำไม่ได้พอดีเอาแบบมีคนมาแแจมกับพระเอกเรายิ่งดี เทาๆหน่อยสนุกแน่ครับ  555 ขอบคุณครับ

wolfsburg7

น่าจะมีผู้หญิงที่ต้านพลังนี้ได้ จะได้มาเป็นคู่กัด

akerue

ชอบแนวๆนี้อ่ะ มีพลังพิเศษ แต่ว่าอย่าใช้พร่ำเพรื่อมาก

Milk54256x

พรเอกโชคดีจริงๆคิดอะไรก็เป็นตามนั้น

jaaebaby

เป็นเรื่องที่น่าติดตามมาก มีหลายเหตุการณ์น่าจะสนุกในตอนๆต่อไปคับ

ซีดานครับ

มันส์มากครับ สนุกมากขอบคุณครับสำหรับผลงานดีๆ ที่ลงให้อ่าน

Jakkrit Singhawat

เนื้อเรื่องน่าติดตามดีครับ อ่านแล้วสนุกไปกับนัวละครดีมากเลยครับ

BROCCOLI

อยากให้บทรัก ค่อนข้างไปเรื่อย ๆ กว่านี้หน่อยครับ นี่จูบปากดูดนมแล้วก็ใช้นิ้วจนเสร็จ จากนั้นก็เลียจนเสร็จ ซักพักแทนก็ขึ้นไปขย่มจนเสร็จทั้งคู่ มันดูรวบรัดไปครับ อยากให้ค่อย ๆ บรรยาย อยากให้มีแนวใช้พลังสั่งให้ฝ่ายหญิงโชว์พี่ชายโชว์พ่อโชว์แม่ตัวเองด้วยแบบให้อาย แต่ไม่ต้องถึงกับโดนเย็ดอะครับ ชอบแนวแบบนั้นมาก