ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrbirddum

::Yes!::เนื้อเรื่องผุ้เขียนสามารถดึงความน่าติดตามของผุ้อ่านได้เป็นอย่างดีเลยครับ อาจจะไม่เนียนแบบ100แต่บอกเลย การที่มันไม่เนียนแบบนี้ มันทำให้ความน่าติดตามเกิน100เลยครับ 

Naruto19

lnw grean

น่าสนใจว่าพลังจะแกร่งขึ้นแค่ไหน

swss2511

รู้แล้วก็ใช้พลังไปในทางที่ดีแล้วกัน

chon101

ชอบแนวนี้ครับแนวเดาเรื่องไม่ถูก

chanky2007

สาวๆ เยอะจริง
เลือกนางเอกไม่ถูกเลยครับ
ผมว่า เลือกนางเอกตอนนี้ยังเร็วเกินไปครับ ยังไม่เห็นรายละเอียดของสาวๆแต่ละคนมากพอครับ

สนุกมากครับ ไม่คิดว่าเขียนเป็นเรื่องแรก ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

bbbb1405

sarawoot1234567

Montakan

::HeyHey::สงสัยจะครองเป็นจจ่าวโลกจริงๆนะ

sun_307

แบบนี้วางแผนดีๆได้เมียเป็นโขยงเลยนะ อยากได้แบบนี้บ้าง

Somwung

::Shout:: ::Ahoo:: ::Ahoo::รอดูตอนได้ครองโลกพลังพิเศษเจ๋งเกินไปแล้ว

turie

พลังพิเศษแบบนี้ สาวๆไม่รอดแน่

aceinw6969

หรือว่าพลังพิเศษคือคิดยังไงได้ยังงั้นนะ แต่มันคงง่ายไป มันต้องมีเงื่อนไขการใช้พลังแน่ๆ แบบแนว super power ทั่วๆ ไป

phantompain

สนใจตรงได้พลังมายังไง และขอบเขตพลังมากแค่ไหนจัง

readder

แนวนี้ดีครับ ได้พลังมาก็ยังรู้จักคิดวิเคราะห์