ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tanut007

อ่านแล้วสนุกไหลลื่นดีครับเรื่องมาดีมากครับ
Darth Sidious

sammyadong

มีพลังแบบนี้น่าจะมีสาวอีกตรึม

zethkhun

เดาว่าพลังพิเศษแบบชักจูงจิตใจ ทำให้ร่างกายเป็นอะไรก็ได้ แต่ไม่รู้ว่าควบคุมได้กี่คนและระยะการควบคุมเป็นอย่างไร? แต่พลังระดับนี้เอามาใช้ปี้สาวอย่างเดียวนี่คุ้มไหมหว่า

lindor

เรื่องน่าสนใจมากเลยครับ ขอบคุณผู้แต่งนะครับ ต้องตามกันยาวๆ อยากมีพลังพิเศษแบบนี้มั่งจัง

terapoong48

ให้ผมเดานางเอกอาจจะเป็นเดียร์  แต่ขอดูตัวละครที่ออกมาอีกเรื่อยๆดีกว่าครับ

Thanee_samsung

ผมชอบแนวนี้นะ พระเอก ฮาเร็มดี

spty24

ชอบมากครับแนวนี้ พอได้อ่านมา3ตอนแล้วถูกใจจริงๆ 
ผมเดาอีกว่าสตีฟนี่คือฝรั่งที่มาที่ร้านบ่อยๆคนนั้นแน่เลย ในส่วนของนางเอก ถ้าไรต์ให้ทายแล้วก็อาจแปลว่านางเอกปรากฏตัวออกมาแล้ว ตอนนีี้ผมเชียร์แทนเป็นนางเอกนะครับ แล้วก็หวังลึกๆว่าแทนจะโดนต่อคนเดียว5555
แต่ยังไงก็จะติดตามเสมอครับ

alohaseed

ดูทรงมันต้องมีกลุ่มเกี่ยวกับพวกใช้พลังจิตแน่ๆ

polltoys

เอาล่ะจะได้รู้แน่พลังจริงหรือมโนก้องานนี้ล่ะ

benzlt22

ไม่ยาวไปนะครับส่วนตัวนางเอกผมว่าไหนๆก็ฮาเร็มแล้ว เก็บหมดเลยก็ได้ครับแต่ให้มันยากๆหน่อยก็ดีครับ

jongjo

ep3 อ่านเพลินมากเลย อ่านจุใจดีครับ  ถ้ามีพลังแบบนี้ในโลกความจริงคงดี น่าดู555 ส่วนนางเอกขอแบบสาวหลายๆคนเลย เอาแบบฮาเล็มเลย

n_neng

สตีฟ คนต่างชาติที่มาเที่ยวผับ หรือเปล่า  แต่สงสัยว่าจะคนเดียวกัน แต่ทำไม ให้พลังงานพิเศษแก่พระเอกล่ะ น่าจะมีแผน.....

ipichai

อ้าวทำไมมีคนรู้พฤติกรรมของต่อละเอียดขนาดนี้ สงสัยโดนฝั่งชิพหรือเปล่า

drblackjack

สตีฟนี่คือต่างชาติที่มานั่งกินในร้านป่าวแต่พลังวิเศษนี่เจ๋งไปเลย

ton29048

ทำไมถึงมีคนรู้เรื่องที่เกิดขึ้นด้วยหละ