ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lukpuman

สุดครับ...เนื้อเรื่องแพรวพราว...สำนวนอ่านง่ายเข้าใจชัดเจนขวนให้ติดตาม

jeditay

ตอนที่สามเริ่มสนุกแล้ว น่าติดตามดีนะคับเรื่องนี้

1234non

ชอบเนื้อเรื่อง ชวนน่าติดตามมากๆ

อ่านไหลลื่นดีครับ

thullove07

นางเอกต้องหลายคนครับถึึงจะสนุก 

fluffy

Leo the rott

จริงๆเป็นคนชอบแนวดราม่า แต่แฟนตาซีก็ตื่นเต้นดีครับ

sombie.pj

เรื่องน่าสนใจดี น่าจะมีพลังมากกว่า 1

Kapi channel

จัดเลยครับคืนนี้ไม่ต้องหลับไม่ต้องนอน
::HeyHey::

NaaP

ผมชอบครับแนว mind control / harem แบบนี้ เขียนได้ถูกใจผมตั้งแต่ตอนที่ 1 เลยครับ

พรพรม

พลังจิตแนวนี้ต้องค่อยเป็นค่อยไปครับ

champcass005

สำหรับผม รุ้สึกชอบแนวนี้เป็นพิเศษตรงทุกอย่างมีเหตุและผลมารองรับ และก้แอบสะใจในหลายๆบท 5555 ส่วนนางเอกในตอนนี้ส่วนตัวผมชอบ แทน ครับ เพราะโดยรวทตอนนี้ถือว่านำโด่งมาเลย

eveden

ดำเนินเรื่องยกซดกันไวดีครับ
ตอนลงรายละเอียดช่วง 18+ ละมุนมากครับ

ตอนแรกลุ้นๆว่าบทนี้พระเอกจะสมหวังรึเปล่า คิดเข้าไปว่าพระเอกรุกผิดจังหวะแล้วอดแดก

ก็ดีครับที่ได้น้องแทนจังหวะนี้ ฟินกันไป

bbblack

ยาวๆดีแล้วครับอ่านเพลินดีแต่คืนนี้จัดแทนยาวๆทั้งคืนก่อน555

Wheel of Fortune

เขียนสนุกมาก นางเอกยังงัยก็ต้องเป็นอรแหละ เดา ๆ 

thetwo

ผมชอบเรื่องการใช้คำ แล้วก็การบรรยายที่ไม่เยิ่นเย้อซ้ำซาก และนึกภาพตามได้อย่างไม่ลำบากครับ
แล้วก็เนื้อเรื่องที่กระชับฉับไว
สำหรับนางเอกผมคงมองไปที่เดียร์ เพราะอิงน่าจะเปลี่ยนใจไปตั้งแต่ก่อนต้นมีพลัง แล้วคนอื่นก็ดูไม่มีความผูกพันอะไร หวังว่าจะมีเนื้อเรื่องน่าสนใจครับ