ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[email protected]

แนวแบบมีพลังจิตนี้สนุกดีคับให้ขอภาพประกอบหน่อยสิคับจะได้จิตนาการได้หน้าตาประมารไหน

momosis

ชอบมากครับ ให้อิงเป็นนางเอกได้มั๊ย ชอบหมวยๆ

aunsoiton

วางนางเอกแล้ว ก้อไม่ใช่แทนกับอิงสิ ผมชอบแทนอะ

PB

แบบนี้ก็ได้ทุกคนที่อยากได้สิ แค่คิด

Matsudaira777

พลังทำไรได้บ้างก็ไม่รู้ รู้แต่มันเข้ากะแนวฮาเร็มมากครับ

chipchip

สนใจตรงหน้าก่อน สตีฟไว้ทีหลังฃนะ

ka55anova

ตอนนี้เชียร์ให้แทนเป็นนางเอกนะ เพราะยังไม่เจอใครมาก่อน น่าจะเหมาะกับการเป็นนางเอกมากกว่าคนอื่นละ

test1234

ชอบอ่านแนวนี้ครับ แทนน่าจะเหมาะเป็นนางเอก

fantastica

สนุกมากครับ ขอเป็นแบบฮาเร็มเลยครับ

jackm

มีพลังแบบนี้ผู้หญิงสวยๆจะไปไหนรอด จัดให้หมด

resistance

มีคนติดต่อแล้ว แสดงว่าพระเอกจะได้ปลดล็อกขีดจำกัดสินะ

aod2430

สำหรับนางเอกขอดูเรื่อยๆก่อนครับ แต่สำหรับผมไม่อยากให้ผู้หญิงของพระเอกโดนกระทำสักเท่าไร ให้พระกระทำกับคนอื่นซะมากกว่า

llar

สนุกมากครับ ถ้าจากที่อ่านมาตอนนี้เชียร์แทนเป็นนางเอกเลย

sakda silakhom

พลังที่จะทำอะไรก็ได้เอาใครก็ได้ตามใจเจ๋งสุดๆ

peddo

ต่อน่าจะมีพลังอีกหลายอย่างที่ยังไม่ค้นพบ แต่แค่นี้ก็รวบไปสองละ กว่าจะจบคงเป็นบัญชีหางว่าว คาดว่าต้องมีส่วนบู๊บ้างนะครับ แต่บทรักก็อย่าให้ขาด หวังว่าลีลาจะจัดจ้านขึ้น
ขอบคุณครับ