ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.3 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 24, 2021, 06:59:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kanghear

สตีฟจะมาไม้ไหนน้อ พระเอกโกงจริงๆ

poster007

เสียบกันแบบนี้จนขอเป็นแฟนจะดีกว่านะจะได้เป็นนางเอก

ชาเลิศ สถิตบุญเลิศ

สนุกดีครับ ตัวเอกของเรื่องขี้อายแต่ก็ขี้เอาด้วย ชอบครับ ::DookDig::

pakykit

ถามว่าอยากให้ใครเป็นนางเอกดี แฟนเก่าก็เคยเป็นสาวเรียบร้อย ก่อนหน้าไม่รู้พระเอกไปคิดอะไรฟุ้งซ่านหรือป่าวเลยทำให้กลายเป็นต้องเลิกกัน ส่วนแทนนี่ก็น่าจะไม่ธรรมดาเพราะกินยาคุมอยู่ ส่วนเพื่อนที่ทำงานยังไม่เห็นตอนมีอะไรกัน อันที่จริงมีพลังก็น่าจะทำมห้อยู่สี่คนผัวเมียได้ แต่ถ้าต้องเลือก ขอเลือกแฟนเก่า

darkerside69

ผมชอบแนวพลังพิเศษมากครับ แอบคิดไวในใจแล้ว อยากรู้ว่าจะมามุมไหน วิทยาศาสตร์ คุณไสย บาปบุญ หรืออื่นๆ

NNGGOO

นางในฮาเร็มล้วนแต่เด็ดๆและมากมาย  นางเอกในเรื่องก็คงไม่ได้มีแค่คนเดียวกระมังครับ

ayiraj2408

เนื้อเรื่องปูมาดีเลยครับ จริงๆผมว่าไม่ต้องมีนางเอกก็ดีเหมือนกันนะครับ พระเอกจะได้แจกจ่ายได้อย่างทั่วถึง 555

aumillslick

dragonhead

แนวซุปเปอร์พาวเวอร๋....ภาคการค้นพบพลังพิเศษของต่อ....การเรียนรู้และเพิ่มเลเวลพลังด้าน mind control ทำได้ดีครับ...แต่น่าจะเพิ่มเนื้อหาการค้นพบจากสิ่งที่คิด...ทั้งที่ดีและไม่ดีต่อตนเองและคนรอบข้าง...แบบให้คนอ่านฉุกคิดเองไปด้วย...อะไรทำนองนี้ จะเย้ายวนชวนฉวนให้คาดเดาได้ไปเรื่อยๆครับ...และแนวเรื่อวน่าจะมีคู่ต่อสู้ที่มีพลังต่างๆมาต่อกรกัน...แล้วคุณสตีฟนี่จะเป็นคนที่จะคอยค้นหาคนมีพลังพิเศษหรือปล่าว...ชวนติดตามมาก

biggiggog

ตามดูกันว่าพลังนี้คืออะไร ยังไง
งานนี้ไม่ธรรมดาซะแล้ว
ขอบคุณครับ

Nong5670

ความคิดสั่งได้แบบนี้มีหวัง สาวๆตรึมแน่

633sqd

เขียนได้สนุกดี แต่ละบทพอดีๆไม่มากไม่น้อยเกิน แทนเป็นนางเอกก็ได้นะ น่าจะตัวหลักล่ะบรรยายไว้เยอะเลยสตีฟคือฝรั่งที่มาร้านบ่อยๆใช่มั๊ย

××Mon××

สตีฟนี่ก็น่าจะเกี่ยวพันกับที่นายต่อได้รับทุนในการเรียน แต่ทำไมพลังเพิ่งจะมาปรากฏ หรือว่ามีอายุเป็นตัวกำหนด ท่านผู้แต่งช่วยขยายให้อ่านก็ดีนะครับ ขอบคุณครับ

tungbts

พลังพิเศษ​เริ่มออกมาแล้วนะนายต่อ

Am1112mA

อาจจะมีองค์กรแบบ ชิลด์ในอเวนเจอร์