ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

breezerz

ผมคิดว่า ผู้เขียนทำออกมาได้ ดีมากเลยครับ ได้แสดงอารมย์ความรู้สึกของ ตัวละครได้เต็มที่ สนุกดีครับ ติดตามได้เรื่อยๆ ขอบคุณมากครับ

targus

เนื่องน่าสงสัยตอนข่อความอย่าเชื่อใครง่ายๆนี่แหละ

hamyaiyao

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: thanapon253 เมื่อ กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:05:55 หลังเที่ยง
มีคนรู้ด้วยว่ามีพลังวิเศษ แบบนี้สนุกขึ้นแน่ๆ หรือว่ามีหลายคนนะที่มีความสามารถแบบนี้เหมือนกันนะ
น่าสงสารอิง ควรตามไปง้อนะ

Cassa

lordggg

แต่งได้ดีมากครับ ตามที่เขียนเลยครับ อ่านสนุกมากๆ น่าติดตามทุกตอน อยากรู้จุกดเปลี่ยนของอิงครับ
บทรักเขียนได้ดีมากๆอ่านแล้วเข้าใจมิติตัวละครได้ดีเลยครับ

tatsuya96

อยากให้ท่านเขียนให้ละเอียดเท่าที่ใจต้องการเลยครับ งานแรกด้วย มีทั้งความเสียวและความซับซ้อนของเนื้อเรื่อง คงต้องละเลียดกันหน่อย

veerus

monogatari

อย่าเชื่อใคร หมายความว่ายังไง สงสัยต้องรออ่านตอนต่อไปแล้วละครับ

mcmc666

อ่านไปอ่านมาเริ่มอินเด๋วลองไปสะกดแฟนมั่ง

ophoneyo

จะสามารถสะกดแฟนได้มั้งไหมนิ5555

t_to_kill

สนุกน่าติดตามมากครับ จักฝรั่งต่อเลย เอ๊ย