ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.4 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 25, 2021, 09:02:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rastafari

ในใจอิงตัองมีอะไรบางอย่างที่อยากจะพูด ถ้าต่อใจเย็นลงกว่านี้ รึอาจจะรู้สาเหตุ เลยว่ามันเกิดขึ้นจากอะไร

masterevans

ผมว่าการดำเนินเรื่องไม่เร็วไปไม่ช้าไปครับ กำลังดี แต่ถ้าช้าลงอีกนิดก็น่าจะดีกว่า

ผมว่าท่านเขียนฉาก sex ได้ดีนะ บรรยายได้ละเอียด และมีการเล้าโลม มีบทสนทนา ไม่รีบเร่งไปที่ตัวสอดใส่ เปลี่ยนท่า
ผมไม่ชอบคำหยาบตอนมี sex ก็เลยไม่ชอบอ่านเหมือนกัน
และชอบแบบที่มันดูนุ่มนวลมากกว่ารุนแรง หยาบคาย

แต่ทั้งนี้ผมว่ามันอยู่ที่จริตของคนเขียนและของคนอ่านครับ

น่าสนใจในสิ่งที่อิงบอก หรือว่ามีคนที่มีพลังเหมือนพระเอกมาทำให้เป็นแบบนั้นก็ได้ แต่ไม่น่าใช่อาร์ทหรอก

ส่วนข้อความ ผมว่าน่าจะเป็นของฝ่ายตรงข้ามกับสตีฟละ

ถ้าเนื้อเรื่องปูมาแบบนี้ ผมว่าพล็อตสนุกใช้ได้ครับ

wiseman

สงสารอิง เหมือนปิดอะไรไว้

ss24p

เดินเรื่องกำลังดีแล้ว ฉากอย่างว่าไม่ละเอียดไปหรอก กำลังพอดีๆ 

kenwin

onimugae

เหมือนๆรู้สึกว่าจะมีอะไรซับซ้อนกว่านี้อีก

Lookkroo

artmanna

โดนวางยารึเปล่าเนี่ย มันแปลกๆ

psm_mach

การเดินเรื่องดูจะช้าไปนิดแต่เพิ่มรายละเอียดขึ้นมา ถ้าพล็อทเรื่องเป็นแบบนี้ก็ ok ไม่จำเป็นต้องเดินเร็วขึ้น นางเอกเดาว่าไม่น่าใช่แทน อิงไม่ใช่เลย อาจเป็นเดียร์หรือยังไม่เปิดตัวก็ได้

xonly-402

เรื่องซับซ้อน คาดเดาไม่ถูกเลยจริงๆ

Birdza

red hulks

NTR นี่คือยังไงอ่ะ ถามสาระจริงๆ (คือไม่รู้)

toremo

ถ้ามีคนรู้เรื่องพลังวิเศษ
แสดงว่าต้องมีคนมีพลังวิเศษแบบพระเอกแน่ๆ

Omegaeiei

liarealty

คนใหม่ก็มา คนเก่าก็ลืมไม่ได้ แบบนี้ยิ่งมียิ่งเละ ชนกันวุ่น